VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Mình vừa gọi lên chi nhánh TPHN, họ bảo kết quả do trụ sở chính báo về thí sinh chứ ko phải do chi nhánh báo.

Gọi lên Hội sở thì chị phụ trách đợt này nói đang trình ký kết quả, trong tuần này có thể có. Lại phải đợi ư :((((((((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đáng lẽ mình nộp lệ phí thi, thì phải gửi mail cho mình điểm thi chứ.:(

Bữa giờ mình xem topic này mà ko thể reply dc vì đăng ký thành viên hok dc. Mình thi chi nhánh 10, nhưng thứ 3 tuần trưa ngoài Hà Nội gọi vào hỏi mình có muốn quá CN4 làm ko, mình nói muốn và chị ấy nói sẽ báo lại sao. ko biết sao nữa, chắc out rùi hay sao ah1. hix

Bữa giờ mình xem topic này mà ko thể reply dc vì đăng ký thành viên hok dc. Mình thi chi nhánh 10, nhưng thứ 3 tuần trưa ngoài Hà Nội gọi vào hỏi mình có muốn quá CN4 làm ko, mình nói muốn và chị ấy nói sẽ báo lại sao. ko biết sao nữa, chắc out rùi hay sao ah1. hix

Chắc điểm của bạn chưa đủ vào CN10. Nhưng chi nhánh khác đang thiếu ng (CN4), thì ngta lấy bạn luôn. T đoán là bạn trúng tuyển CN4. Nhưng bạn vẫn phải đợi đến khi nào có thông báo trúng tuyển thì mới chắc chắn đc.

ôi vậy là vẫn chưa có kq hc lại phải chờ đợi, hi vọng kí nhanh lên cho ae còn biết chứ mệt lắm rồi :((

tranh thủ đi chơi đi.^^. Chứ khi có kết quả, thì lại k có cơ hội đi đâu ý. VD: đỗ thì phải đi làm, còn trượt thì phải nộp hồ sơ, ôn thi...

Mình thấy chuyển từ CN10 sang CN4 cũng ko vấn đề gì lắm, vẫn trong thành phố mà :D Hôm trước có bạn ở đây thi CNN Hà Nội, quê Thái Bình mà chị ấy hỏi có về làm CN Nam Định được ko.

- - - Updated - - -

tranh thủ đi chơi đi.^^. Chứ khi có kết quả, thì lại k có cơ hội đi đâu ý. VD: đỗ thì phải đi làm, còn trượt thì phải nộp hồ sơ, ôn thi...

Ý kiến này hay à nha :)) nhưng mà mình mệt mỏi đến mức chả chơi đc nữa =((

Mình cũng thế toàn bị loại từ vòng hồ sơ của MB :-<
Me too...Chẳng hiểu bên MB loại hồ sơ kiểu j nữa. Bên topic MB có bạn bảo họ sẽ lọc hồ sơ tự động căn cứ vào tiêu chí như: chiều cao, số năm kinh nghiệm, bằng cấp,...Mà sao lần nào hồ sơ của mềnh cũng bị out nhỉ.:-"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên