VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

chắc là mai có kq thôi,mà ub mình ko có ai đậu sao,hi vọng mai có kq để còn biết đường mà tìm việc khác,chứ cứ chờ đợi trong hoang mang thế này mệt người lắm

MB rất ưu tiên Nam và người có kinh nghiệm, chưa lần nào mình vượt qua vòng loại hồ sơ :(

Có ai biết điện thoại phòng hành chính tổ chức của chi nhánh TP. Hà Nội ko. Sáng Mai tớ gọi luôn để chấm dứt chuỗi ngày chờ đợi nào :-<

đúng là mún bjet kqua luôn đi, dù gì cũng fai đối mặt vs sự thật phũ phàng, chấm dứt những ngày đợi chờ, ngóng trông đau khổ, vật vờ

MB rất ưu tiên Nam và người có kinh nghiệm, chưa lần nào mình vượt qua vòng loại hồ sơ :(

Có ai biết điện thoại phòng hành chính tổ chức của chi nhánh TP. Hà Nội ko. Sáng Mai tớ gọi luôn để chấm dứt chuỗi ngày chờ đợi nào :-<
Mình cũng thế toàn bị loại từ vòng hồ sơ của MB :-<

ủng hộ bạn gọi đi mai mình cũng gọi,ai biết số điện thoại phòng tổ chứ chi nhánh nghệ an chỉ mình sáng mai mình gọi hỏi nòa,chờ mệt người lắm,nhanh biết kq còn tập trung llamf việc chứ cứ vật vờ thế này chắc chết mất :)

http://www.vietinbank.vn/web/home/vn/contact/network/

Các bạn vào link trên rồi search ra địa chỉ chi nhánh mình cần tìm nhé ;) Chỉ có số điện thoại chung của CN thôi, chắc gọi lên rồi hỏi tiếp, lạy giời nó đừng là số tổng đài bắt bấm tiếp số lẻ chắc chết luôn :-< Ai thu thập được thông tin gì quý báu nhớ lên đấy báo cho bà con nhá ;)

Mình quyết dứt điểm trong ngày mai, mệt lắm rồi :((

Thường gọi đến NH thì sẽ là số tổng đài, nếu ko biết máy lẻ thì ấn số 0, sẽ có người nhấc máy, rồi hỏi tiếp :)
Hóng, hóng, hóng....

GDV chi nhánh Bãi Cháy đã có ai dc goi chưa vaayk, sốt ruột quá, sắp hết thằng tới nơi r

Liệu hôm nay có phải là ngày cuối cùng chấm dứt chuỗi ngày đợi chờ mòn mỏi ko ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên