VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Vậy là một ngày nữa lại trôi qua các bạn à. Chúng ta vẫn chờ...trong "vô vọng".

thấy topic này hot thật, VTB làm nhiều bác thấp thỏm lo âu và chờ đợi quá đấy, không biết bác nào chinh chiến ở bên UBGSTC đợt này không nhỉ? chia sẻ ít kinh nghiệm thi công chức nào. tìm việc thời điểm này đúng như một cuộc trường chinh các bác nhỉ! haizzz

Hx mọi người sốt ruột nhưng đừng lo lắng quá thế. Ai cũng đang ngóng tin tức cả nên phải bình tĩnh trước mọi thông tin.
Ai cũng cùng 1 vòng thi viết 1 vòng phỏng vấn như nhau cả mà. Khi nào có người lên xác nhận mình đc gọi trúng tuyển cùng vị trí này, chi nhánh này mà mình ko thấy j thì chắc chắn toạch. Thế nên giờ có ai lên tiếng là điều gở với những người còn lại đấy :))
Thi chi nhánh nào cứ gọi điện về phòng tổ chức chi nhánh đó mà hỏi! có kết quả rồi đấy các bạn ak! Tiếc quá, hôm phỏng vấn mình bị sốt cao chứ không thì...haizzz, cái số lận đận đến bao giờ nữa không biết...

Thi chi nhánh nào cứ gọi điện về phòng tổ chức chi nhánh đó mà hỏi! có kết quả rồi đấy các bạn ak! Tiếc quá, hôm phỏng vấn mình bị sốt cao chứ không thì...haizzz, cái số lận đận đến bao giờ nữa không biết...

Oh sao bạn ko đi thi mà biết chắc chắn có kết quả rồi vậy ;;)

Thế cũng có nghĩa là chưa nhận được cuộc gọi nào tức là toạch rùi đó bà con :))

bạn cũng thi CN bãi cháy à? sao đã biết là trượt rồi vậy.

- - - Updated - - -

B thi vị trí nào ở chi nhánh Bãi cháy vậy? sao biết trượt rồi

Mình thi QHKH, mình hỏi chú Mạnh phòng tổ chức!

- - - Updated - - -

Oh sao bạn ko đi thi mà biết chắc chắn có kết quả rồi vậy ;;)

Thế cũng có nghĩa là chưa nhận được cuộc gọi nào tức là toạch rùi đó bà con :))

mình đi thi mà, vòng phỏng vấn mình trả lời lúng túng nên tạch.ngày mai chắc mọi người biết kết quả hết thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên