VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 69 cán bộ chi nhánh trên cả nước [05.06.2013]

em vừa kết thúc môn thi cuối cùng rồi, nhưng trường em là trường ĐH Công Nghiệp Hà Nội, mà trong danh sách các trường được đăng ký thi không có. @@ em có thể nộp hồ sơ được không ạ? em có cơ hội thi tuyển không? em được bằng Khá thôi, và em cũng tự hào về trường em lắm chứ, cơ mà các ngân hàng toàn không có trường em thôi ạ. làm em thất vọng quá:(, anh chị ơi liệu em có thể cứ nộp hồ sơ không? em cũng nghĩ là cứ thử rồi sẽ biết, hic, nhưng là lần đầu nên cũng hơi lo lo. em cũng thắc mắc là trường em của bộ Công Thương, VietinBank cũng vậy, vậy mà trong danh sách các trường lại không có trường em ạ. :(

mấy NH nhà nước thì cực kì là nguyên tắc, Vietcom, và BIDV thì 90% nếu ko phải là trường top thì ko nhận mà nhận cũng ko qua vòng hồ sơ, vietin a thấy còn dễ hơn chút , hom nộp Vietcom câu đầu tiên hỏi ngay học trường j? rồi mới xem hồ sơ, e học CN nếu ko nộp đc mấy thàng nhà nước thì mấy thàng NHCP cung dc mà

hôm nay lên trần hưng đạo, bị đuổi về, lại lóc cóc lên tận hồ tùng mậu

Hôm nay tớ cũng vừa đi nộp ở Tây Hà Nội về, cũng gặp một chú rất nhẹ nhàng, thân thiện. Chú ý bảo chú toàn nhận bằng giỏi @.@. Các bạn giỏi thật, chắc là có thi cũng chỏ thiwr sức mình thôi. Bạn mình làm ở bên vietin thì bảo bây giờ chiyeenr đổi mô honhf mới rồi, tính lương theo KPI, cũng rất áp lực, có phòng lương chỉ tầm 4tr thôi. Hic, mọi người cũng bảo nên cân nhắc đấy :(

vâng. em cũng đang tìm ạ. em cũng đang tìm ngân hàng chi nhánh Lào Cai thôi, về gần nhà cho khỏe, mà ở chi nhánh thì tuyển Giao dịch viên cũng không đòi hỏi gì nhiều, căn bản em sợ là nhà mình không quyền, không tiền, học trường bình thường thì đến ngân hàng cổ phần cũng không biết có được không? nhận hồ sơ mà không được gọi thì cũng buồn lắm ạ :(

Nếu so sánh sbv và vietin thì làm ở đâu hơn nhỉ?

Vì vieetin cũng áp lực ghê gớm ah.

Cái đơn xin việc là tự đánh máy hay có mẫu vậy mọi người?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên