VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Thế là thế ếu nào. Tôi vs ông trượt thẳng cẳng còn giề. Thế 4 người kia ở đâu ra vậy???

Ôi, chẳng biết mọi người thế nào, chứ mình đi phỏng vấn thì:
1. Lương chưa chắc được như em đề xuất đâu
2. Làm ở đây không phải hết giờ mà là hết việc, thường cứ phải 8 - 9h tối, thứ 7, cn phải đi làm là thường xuyên.
Đấy, thế mà bảo tự hào về việc trả lương, thu nhập tương xứng. Vất vả vậy mà lương bảo có thể không cao :((

Ôi, chẳng biết mọi người thế nào, chứ mình đi phỏng vấn thì:
1. Lương chưa chắc được như em đề xuất đâu
2. Làm ở đây không phải hết giờ mà là hết việc, thường cứ phải 8 - 9h tối, thứ 7, cn phải đi làm là thường xuyên.
Đấy, thế mà bảo tự hào về việc trả lương, thu nhập tương xứng. Vất vả vậy mà lương bảo có thể không cao :((

mình nghĩ đây là 1 câu hỏi thử của người phỏng vấn muốn biết thiện chí của bạn với Vietinbank và bạn phản ứng ra sao thôi. Lương hội sở của Vietin mà không cao nữa thì còn đâu cao :))) Cao hơn nhiều so với mặt bằng chung trong ngành ngân hàng và so với chi nhánh của Vietinbank

mình nghĩ đây là 1 câu hỏi thử của người phỏng vấn muốn biết thiện chí của bạn với Vietinbank và bạn phản ứng ra sao thôi. Lương hội sở của Vietin mà không cao nữa thì còn đâu cao :))) Cao hơn nhiều so với mặt bằng chung trong ngành ngân hàng và so với chi nhánh của Vietinbank

mình nghĩ là VIB cũng có thể cao hơn đó :)) mỗi kì thu tiền của sinh viên ngoại thương nhiều nên chắc cũng thu đợc nhiều tiền mà :))

Mình nghĩ chắc phải 30 đến 45 ngày mới có kết quả, thấy trên web tuyển dụng của Vietinbank bảo thế :p. Nhưng nếu có trường hợp nào đặc biệt thì cũng không biết thế nào :p

Thông báo kết quả (Offer Letter or Letter of thanks)

Nếu bạn trúng tuyển, chúng tôi sẽ thông báo qua email hoặc điện thoại trong vòng 30 ngày.
Nếu bạn không phù hợp với vị trí tuyển dụng của chúng tôi, bạn sẽ nhận được Thư cảm ơn của Ngân hàng qua email trong vòng 45 ngày.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên