VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

T vừa xong. Haizzz. Chị ý hỏi liên quan đến số liệu theo quy định của NHNN phát là t tèo. T chả nhớ gì cả vì t làm kiểm toán độc lập, toàn làm DN :)) chắc là xịt nặng, hè hè, cũng hơi tiếc vì chưa thực sự đầu tư thời gian đọc nhiều hơn. Coi như kinh nghiệm vậy. Chẹp. C làm ở Vietinbank rồi vẫn thi à? Lương thế nào c? :D

Vẫn phải thi hết mà :D Lương thì so với ngành cũng gọi là tạm ổn chứ chả biết bao giờ mới đủ được, hihi. Tớ lần này thi cũng không đặt kỳ vọng nhiều lắm. Nhưng mà biết đâu...;))

Vẫn phải thi hết mà :D Lương thì so với ngành cũng gọi là tạm ổn chứ chả biết bao giờ mới đủ được, hihi. Tớ lần này thi cũng không đặt kỳ vọng nhiều lắm. Nhưng mà biết đâu...;))

Nghe c có vẻ khả quan nhất mà. Hè hè. Mà kiểm toán lần này lấy đông nhỉ, t thấy những người ta quen gần như vào phỏng vấn cả. T biết là phải thi rồi, ý t là vẫn muốn chuyển ngạch sang làm kiểm toán mà không làm tín dụng nữa à? Tại t làm bên kiểm toán độc lập nên cũng muốn tham khảo lương bên ngân hàng. Hè hè. Có gì PM vào inbox nhé :D

ai thi marketing thẻ khi nào có mail báo trúng tuyển thì thông báo nha ! Hôm nay phỏng vấn chán quá. Thấy mấy bạn đầu toàn pv 10,15p. Mình nói 5p bị cho ra :((

mình chắc cũng trượt rồi, hỏi xoáy đáp xoay mà. tự kỉ quá ~X( ai có thư báo trúng tuyển thì hô lên cho mọi ng đỡ mỏi mòn chờ đợi nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên