VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Sáng đến sớm được gọi vào phỏng vấn luôn, chả phải chờ đợi gì, giờ ngồi hóng kết quả thôi ;))Có bạn nào phỏng vấn về mà thấy khả quan chưa? Vào cổ vũ tinh thần chờ đợi của anh em với :D

Sáng đến sớm được gọi vào phỏng vấn luôn, chả phải chờ đợi gì, giờ ngồi hóng kết quả thôi ;))Có bạn nào phỏng vấn về mà thấy khả quan chưa? Vào cổ vũ tinh thần chờ đợi của anh em với :D

Bạn pv vị trí gì vậy, pv lâu không :)

Hóng kết quả vậy. Mình pv CV bán hàng ngoại hối. Có 10 đồng chí, lấy 1. :-?

Bạn pv vị trí gì vậy, pv lâu không :)

Tớ thi KTKSNB, không lâu lắm, chủ yếu hỏi những thứ minh đã làm rồi. Cuối cùng chị ấy bảo nếu giờ em vào làm thì chế độ giống như nhân viên mới (vì tớ đã có 2,5 năm kinh nghiệm rồi). Tớ nói đồng ý. Không biết có tin tốt mà hóng không nữa. Có một sự lo lắng nhẹ :p

Tớ thi KTKSNB, không lâu lắm, chủ yếu hỏi những thứ minh đã làm rồi. Cuối cùng chị ấy bảo nếu giờ em vào làm thì chế độ giống như nhân viên mới (vì tớ đã có 2,5 năm kinh nghiệm rồi). Tớ nói đồng ý. Không biết có tin tốt mà hóng không nữa. Có một sự lo lắng nhẹ :p

Nghe thế có vẻ ngon nghẻ rồi. Bạn làm kiểm soát nội bộ ở ngân hàng khác hay làm kiểm toán độc lập vậy? :)

Bạn nào phỏng vấn vị trí mrk thẻ về rồi! Cho xin ít kinh nghiệm với ? Không biết hỏi gì nữa :(

Mọi người có bị dọa về chế độ làm việc không? thi vị trí Tiền lương mà bảo sẽ vất vả lắm, thu nhập chưa chắc như em đề xuất. Nghe mà choáng quá :(

Tớ làm tín dụng và tài trợ thương mại ở chi nhánh Vietinbank :p Bạn phỏng vấn chưa? Có gì thông tin anh em nhé^^

T vừa xong. Haizzz. Chị ý hỏi liên quan đến số liệu theo quy định của NHNN phát là t tèo. T chả nhớ gì cả vì t làm kiểm toán độc lập, toàn làm DN :)) chắc là xịt nặng, hè hè, cũng hơi tiếc vì chưa thực sự đầu tư thời gian đọc nhiều hơn. Coi như kinh nghiệm vậy. Chẹp. C làm ở Vietinbank rồi vẫn thi à? Lương thế nào c? :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên