VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Lúc nào bạn cũng nghĩ COCC ăn hết phần bạn thì thử hỏi ý chí của bạn ở đâu. Nhà mình làm NH ở tỉnh, quen cũng nhiều người làm to trong ngành NH, nói thật với bạn là các bạn ấy còn giỏi hơn rất nhiều người đấy, cha mẹ họ trong ngành nên rất biết định hướng nữa. Cho nên mình nghĩ vấn đề COCC có hay không kệ mẹ nó đê, nó cũng chả ăn hết 10 phần được. Bạn có quyết tâm như bạn nói thì bạn phải dành công sức ra để trau dồi kiên thức kinh nghiệm rồi vươn lên cái vị trí thứ 5 thứ 6 thì thử hỏi có ai tranh với bạn không. Thân bạn,
Vậy bạn là COCC rồi nhỉ, cãi nhau với bạn khác nào tự đâm đầu vào đá =)). Nhiều đứa bạn mình, học kém, hình thức xấu, giao tiếp tệ mà vẫn làm vị trí ngon. =)). STOP HERE!!!

Re: [HOT] VietinBank tuyển dụng 45 cán bộ Trụ sở chính tại Hà Nội, Đà Nẵng & TPHCM [24.07.2013]

Có anh/chị nào có kinh nghiệm phỏng vấn vị trí Mar Thẻ không ạ? Cho em xin vài lời khuyên với ạ :-s

Bạn thi kiểm toán hôm thứ 7, ca 3 phòng 301 đúng k?

Chuẩn men, ca lúc 3h30.

- - - Updated - - -

bạn tuan_kiet pv vào ngày nào đấy? M thi KTNB vẫn chưa có mail
Chưa có chắc là vẹo như mình. Bạn mình thi KTNB mảng tài chính đã có mail mới PV rồi. Minh thi bên XD tạch. :D

Sáng mai 09:15 tớ phỏng vấn KTKSNB đơi. What can I do? Will I be gettin' through? :))

Sáng mai 09:15 tớ phỏng vấn KTKSNB đơi. What can I do? Will I be gettin' through? :))

vị trí đấy lấy 6 người còn có hy vọng, vì thi vào vị trí lấy có 1 người nên chắc khỏi mong chờ luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên