VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Lương thử việc của cn 8 là bao nhiêu thế bạn?

lương thử việc bn vậy bạn?

Lương boa nhiêu vậy bạn? Chia sẻ với mọi người được không?

Theo mình biết là 6 tr với người chưa có kinh nghiệm, 7 tr với người có kinh nghiệm. Tại mình đã làm được một số năm rồi nên mình thấy mức này là thấp. Còn đối với những bạn mới ra trường thì mình thấy cũng tàm tạm

vậy hôm bữa có nói bạn chừng nào ký hợp đồng thử việc không vậy
Cái này mình được hẹn ngày, mình hẹn đến tháng 10 lận, cốt để suy nghĩ thêm...

Bạn cũng thi tuyển chi nhánh 8 ah`, nếu vậy thì CN8 ký hợp đồng thử việc và bắt đầu vào làm hôm đầu tháng luôn rồi mà bạn
Có thể làm ngay và có thể được hẹn ngày, mà bạn có làm ở đây không?

Mình đỗ Vietinbank theo chỉ tiêu bổ sung muốn được tham gia diễn đàn những banker thì làm thế nào nhỉ, mình được đi làm thử việc rồi nhưng Phòng HCNS chi nhánh mình ko gửi mail mời mình đi làm nên ko bít tham gia diễn đàn banker thế nào?

mọi người ơi! em tháng 9 này mới thi ạ, mà lại là dân ngoại đạo =.=! nên ai thi xong có thể cho em xin tài liệu ôn được không ạ? em thi vào phòng giao dịch ạ :((( em xin cảm ơn trước ạ. gmail của em là: nguyenthianhngochvtc @ gmail com. nếu em đỗ có hậu tạ ạ ^^

Mọi người ơi, cho mình hỏi đã ai nhận được thư cám ơn của Vietinbank vì chưa đạt phỏng vấn của đợt phỏng vấn này chưa nhỉ?

bài hay nhưng em vẫn chưa hiểu lắm đánh dấu lại ngâm cứu chút đã - bác có mail không cho em xin em muốn hỏi một số vấn đề được không ak

có bác nào biết lương thưởng của nhân viên thử việc thế nào ko vậy? đi làm đã dc tuần nay vẫn chưa biết sao hết >"<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,622
Thành viên mới nhất
lastdinosaursme
Back
Bên trên