VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

Hi các bạn thi ở CN Đông Anh. Không biết các bạn có thông tin gì về kết quả chưa nhỉ? báo lại cho mình biết với.

Ai nói làm hok lương chứ. dc chấm công hàng ngày mừ. trong HĐ thử việc cũng có ghi lương, thưởng theo quy định mừ.

Mình pass rồi mà chưa nhận việc đi khám sức khỏe có 1m62 mà yêu cầu tới 1m65 không biết có sao hok nữa! Có ai cùng cảnh ngộ không chia sẻ với!!X_X

Mình pass rồi mà chưa nhận việc đi khám sức khỏe có 1m62 mà yêu cầu tới 1m65 không biết có sao hok nữa! Có ai cùng cảnh ngộ không chia sẻ với!!X_X

Bạn pass ở chi nhánh nào đấy? bạn là Nam thì oki thôi. Bạn đã làm ở đâu chưa ? chắc có kn ngân hàng nhiều rồi nhỉ? chúc mừng bạn nhé, thực ra chiều cao lúc này k quan trọng đâu bạn ạ.

Như đã hứa hm nay tớ sẽ tiếp tục update thông tin cho các bạn thi vietinbank Chi nhánh Đông Anh :) Theo nguồn tin nội bộ hết sức đáng tin cậy từ ban lãnh đạo chi nhánh thì vẫn chưa có danh sách chính thức những ai pass, nhưng quan trọng hơn hiện nay chi nhánh đang rất thừa người chính thế nên dù có danh sách pass thì cũng chưa thể gọi các bạn đi đến đó làm đc. Chắc chắn sẽ còn phải đợi chờ rất rất lâu đấy các bạn ạ :) Thân ái.

Như đã hứa hm nay tớ sẽ tiếp tục update thông tin cho các bạn thi vietinbank Chi nhánh Đông Anh :) Theo nguồn tin nội bộ hết sức đáng tin cậy từ ban lãnh đạo chi nhánh thì vẫn chưa có danh sách chính thức những ai pass, nhưng quan trọng hơn hiện nay chi nhánh đang rất thừa người chính thế nên dù có danh sách pass thì cũng chưa thể gọi các bạn đi đến đó làm đc. Chắc chắn sẽ còn phải đợi chờ rất rất lâu đấy các bạn ạ :) Thân ái.

Vậy àh, hic hic sao lại thế nhỉ? cám ơn bạn nhé. Nhưng mà mình thấy sao ấy? trên HO bảo là gửi hết về CN Đông Anh rồi, còn nếu chi nhánh thừa người thì sao lại tuyển 5 chỉ tiêu đăng ký làm gì nhỉ? đỡ mất công thi vào đó cho các bạn thi vào đó chứ? haizzzzzz

mình có người tư vấn chạy chọt vào chi nhánh ĐÔng Anh đây:))) Mình cũng ko biết thế nào nhưng các bak đừng mong chờ khi mà nghe kể hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên