VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

các chi nhánh cũng có nhiều rồi nhỉ, hôm nay có thêm mấy chi nhánh có kết quả. các bạnnao2 chưa có kết quả gắng chờ đợi nhé :)

- - - Updated - - -

không biêtd9u71a1 bạn ub của mình hôm qua gọi lên chi nhánh chưa? có kết quả của bạn đó chưa

Tin hot cho mọi người đây, nhưng ai được mời đi pv là trúng tuyển 100% rồi nhá, t vừa được gọi hỏi là e có đồng ý ký hợp đồng lao động không? buổi pv thực chất là buổi gặp mặt thôi. hú hồn lo mãi, chơi thôi không ônnuwaxx, những bạn nào chưa có tin thì cứ đợi đi nhá. có khi lại có niềm vui vỡ òa cũng lên

bạn tên là j vậy? mình cũng vừa đc cn BX gọi, bạn bè mình thì khuyên là ko nên làm ở chi nhánh này vì đang bị kiểm soát đặc biệt do một thời gian dài làm ăn thua lỗ, nợ xấu cao.haizz, ko biết nên thế nào bi h nữa.
//Mà bạn ở vị trí j thế? mình ở qhkh tín dụng

Mình thì chưa biết đậu hay không nữa nhưng bạn mình làm trong đó nói là có danh sách rùi. Không biết nên đậu hay không nữa vì chỗ mình đang làm áp lực ít mà lương lại cao nữa ! :-s

Tin hot cho mọi người đây, nhưng ai được mời đi pv là trúng tuyển 100% rồi nhá, t vừa được gọi hỏi là e có đồng ý ký hợp đồng lao động không? buổi pv thực chất là buổi gặp mặt thôi. hú hồn lo mãi, chơi thôi không ônnuwaxx, những bạn nào chưa có tin thì cứ đợi đi nhá. có khi lại có niềm vui vỡ òa cũng lên

mình cũng vừa được bên chi nhánh gọi điện bảo y chang như vậy nhưng chả thấy hẹn thứ 6 lên phỏng vấn hay gì cả, mình có hỏi thì chị ý bảo cái này để chị ấy hỏi lại cấp trên, có gì sẽ thông báo qua mail và mình cũng sẽ xác nhận = mail :D cơ mà đợi mãi vẫn chưa thấy mail :))

Mấy bạn chưa có kết quả phỏng vấn gọi lên chi nhánh người ta có hỏi tên mấy bạn không? :-/

bạn tên là j vậy? mình cũng vừa đc cn BX gọi, bạn bè mình thì khuyên là ko nên làm ở chi nhánh này vì đang bị kiểm soát đặc biệt do một thời gian dài làm ăn thua lỗ, nợ xấu cao.haizz, ko biết nên thế nào bi h nữa.
chào Bạn Linh t tên là Tân, học viện Tài Chính, t cũng Tín dụng, chi nhánh bình xuyên lấy 3 người tín dụng hay sao hả c, t biết bạn Thuyvp cũng đỗ tín dụng chi nhánh này, xấu t vẫn đi vì đang thât nghiệp, nhưng cũng cám ơn bạn đã cho mình thông tin

vậy là có cả bạn này cùng đỗ tín dụng cn bình xuyên đợt này nè bạn nasa :D thông tin của bạn gần đúng đấy, đúng là cn bình xuyên vừa bị dính sai phạm về nợ xấu từ năm ngoái, đến năm nay vẫn đang giải quyết, cn này năm ngoái đã thay mới gần như một loạt nhân viên từ giám đốc xuống mà :) cơ mà vietin thì vẫn là vietin thôi :)

- - - Updated - - -

chào Bạn Linh t tên là Tân, học viện Tài Chính, t cũng Tín dụng, chi nhánh bình xuyên lấy 3 người tín dụng hay sao hả c, t biết bạn Thuyvp cũng đỗ tín dụng chi nhánh này, xấu t vẫn đi vì đang thât nghiệp, nhưng cũng cám ơn bạn đã cho mình thông tin

haha chuẩn đấy, mình biết thông tin về chi nhánh này từ năm ngoái, cơ mà năm nay xấu vẫn cứ đi làm, vì muốn làm việc ở quê, vietin vẫn là vietin mà :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên