VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

buồn quá, lương mà 2 tr /tháng thì chỉ có nước chết thôi

không có chuyện lương vietin 2 triệu đâu :D lương vietin sẽ có dạng gần như biên chế + thưởng, chỉ có điều làm việc vất vả hơn các ngân hàng khác khá nhiều :) lương bạn mình làm giao dịch viên còn được 4 triệu mà :)

mình vừa nhận được mail rồi nhé :D vẫn không thấy nói gì về việc đi phỏng vấn cả, không biết là thế nào đây :/

Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - CN Bình Xuyên vui mừng Thông báo bạn đã trúng tuyển sau 02 vòng thi tuyển;

Đề nghị các ứng viên thi đỗ xác nhận qua email về việc đồng ý hay từ chối đi làm về địa chỉ email: ly.dt@vietinbank.vnhoadv@vietinbank.vn trong ngày 15/08/2013;
t cũng nhận đc mail rồi

mình vừa nhận được mail rồi nhé :D vẫn không thấy nói gì về việc đi phỏng vấn cả, không biết là thế nào đây :/

Ngân hàng TMCP Công thương Việt Nam - CN Bình Xuyên vui mừng Thông báo bạn đã trúng tuyển sau 02 vòng thi tuyển;

Đề nghị các ứng viên thi đỗ xác nhận qua email về việc đồng ý hay từ chối đi làm về địa chỉ email: ly.dt@vietinbank.vnhoadv@vietinbank.vn trong ngày 15/08/2013;

me too, gửi xác nhận ntn bi h bạn nhỉ? có mẫu nào ko,hi

me too, gửi xác nhận ntn bi h bạn nhỉ? có mẫu nào ko,hi

c cứ gửi mail lại bảo là đồng ý là được mà, mai không biết có phải lên gặp giám đốc không nữa, để t còn đi nhận bằng tốt nghiệp cả đời mới có một lần

Thanks, tớ nghĩ là sớm cũng phải đầu tuần sau mới lên gặp ban giám đốc, mai là cuối tuần rồi mà.

Mình cũng vừa nhận được mail từ CN Bình Xuyên, đã gửi thư xác nhận xong, vị trí Kế toán. Tạm thời tới thời điểm này có 3 TD, 1 KT rồi, còn ai nữa không nhỉ? (Bạn mình nói vừa có người bên bộ phận tín dụng nghỉ chuyển qua bên VCB thì phải, thế nên ko phải lăn tăn về việc tăng chỉ tiêu tín dụng đâu)

hiazzz thấy chi nhánh Bình Xuyên có hết rồi mà ko thấy chi nhánh Quang Minh ý ới gì nhỉ? Vấn ngóng

Sao hôm nay lại là hạn cuối nhỉ!!
Mình vẫn đợi chờ.. Còn nhiều chi nhánh chưa có tin tức gì mà.
Mỗi lần thấy có mail mới là lại thót tim..

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back