Ý mà chị ơi, cho em hỏi xíu, chị thi Giao dịch viên phải không chị, anh Trí gọi điện báo tin hả chị, chắc vài bữa ảnh gửi mail báo mấy em rớt, hihi
chị thi tín dụng em à, bên kế toán thánh toán sáng nay chị có hỏi hình như bạn hiền j đó đậu ak e mà chị ko biết là ai

bữa làm bài chung vs COCC luôn mà,hẹn 23 pv tui bận ko đi nghĩ rằng có COCC rồi đi pv cũng thế,thế là sáng t2 28 đt hỏi tui rãnh ko xg chi nhánh pv liền,pv xong sáng t3 29 báo đậu kêu đi làm đc càng sớm càng tốt,tối về ngủ thấy đã gê,chưa tin đã đậu nữa

Y chang luôn còn đây mình được chị này COCC gì ko biết nhưng quá tuổi rồi vẫn nhận hồ sơ cho đi thi, hôm đi thi chị nói chị ko cần VCB bla bla nói chung là chị thích là được ngay ấy mà cần gì thi cử cho mệt. Thế mà đến lúc thi một hai nhìn bài mình, kêu mình chỉ .... cuối cùng chị cũng qua thi viết và hôm phỏng vấn chị tiếp tục khủng bố mình rắng chị đã phỏng vấn trước luôn rồi, quen biết hết ... nên gần như cơ hội cho mình là con số 0
Hehe vậy mà hên quá phỏng vấn sáng thứ 2 chiều thứ 3 mình được gọi "Em khi nào em nhận việc được em ?" :D

Vie

Em biết sơ sơ thôi nhưng vietinbank hà nội dư nợ 60.000 tỷ. Mong anh chị chỉ giáo
Bạn nào ở Vietinbank confirm giúp này. Mình nói là VCB HCM rất to là bao gồm cả quy mô về nhân sự, mạng lưới và dư nợ nhé.
Đối với Vietinbank Hà Nội thì mình biết có 1 đặc điểm là HSC của Vietinbank không trực tiếp làm tín dụng, mọi dự án lớn của các Tập đoàn, Tổng công ty sau khi HSC đàm phán xong phần lớn đều chuyển về Vietinbank Hà Nội để giải ngân nên Vietinbank HN được hỗ trợ rất lớn từ HSC.

HSC của VCB thì có làm tín dụng trực tiếp, Phòng KHDN cho vay trực tiếp các Tập đoàn, tổng công ty bao gồm cả ngắn hạn và TDH, tổng dư nợ cùng khoảng gần 40.000 tỷ VNĐ. VCB HCM thì hoàn toàn là tự thân vận động nhé, nên nó cũng rất khủng.

chi nhanh kon tum da co ket qua sag nay minh duoc goi toi lay thu moi phog van.minh thi ke toan lay tat ca 20 ng vao vog pv.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên