uhm, e nhớ chị ko? bữa trước c ngồi kế em đó, c đậu rồi e, hy vọng có cơ hội gặp lại e, c tin e sẽ thành công, cố gắng lên
trùi, chị giỏi quá, chị có kết quả vậy là em rớt ùi, hihi, em chúc mừng chị nha, em sẽ cố gắng trong những đợt sau, hihi

Vie
Mình không phụ trách địa bàn HCM, nhưng mà làm việc với VCB HCM cũng khá nhiều. Làm tín dụng thì chắc chắn sau này sẽ có dịp mình nhậu nhẹt vs nhau đến sáng rồi, ko sớm thì muộn.

Phòng KH của VCB HCM cực chất, khi nào bạn vào sẽ thấy, trình độ thì miễn bàn và độ chơi thì khỏi nói :) Nhiều lúc mình cũng tự hỏi là hnay đi nhậu như thế này làm sao mai đi làm được.

Dư nợ của VCB HCM là khoảng 50.000 tỷ VNĐ, nhân sự hơn 1.000 người, ở Việt Nam này không có cái Chi nhánh nào có quy mô được đến như thế đâu. Và ở phòng Khách hàng của Chi nhánh có dư nợ 50.000 tỷ thì bác biết là VIP ntn rồi đấy.

Chúc mừng bác.
Em biết sơ sơ thôi nhưng vietinbank hà nội dư nợ 60.000 tỷ. Mong anh chị chỉ giáo

Đây em cũng đã loại được 1 chị COCC :D Mừng húm luôn hehe :D Đến giờ mà vẫn còn lâng lâng chưa feedback cho nhân sự ngày nhận việc luôn o_O
bữa làm bài chung vs COCC luôn mà,hẹn 23 pv tui bận ko đi nghĩ rằng có COCC rồi đi pv cũng thế,thế là sáng t2 28 đt hỏi tui rãnh ko xg chi nhánh pv liền,pv xong sáng t3 29 báo đậu kêu đi làm đc càng sớm càng tốt,tối về ngủ thấy đã gê,chưa tin đã đậu nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,625
Thành viên mới nhất
phuonganh2208
Back
Bên trên