Câu 7: Giao dịch viên được hưởng hoa hồng do bán bảo hiểm, thì hoa hồng đó do ai trả?
A. Ngân hàng
B. Công ty bảo hiểm
C. Người mua bảo hiểm
D. (không nhớ):eek:

Câu 7: Giao dịch viên được hưởng hoa hồng do bán bảo hiểm, thì hoa hồng đó do ai trả?
A. Ngân hàng
B. Công ty bảo hiểm
C. Người mua bảo hiểm
D. (không nhớ):eek:
Theo lý thuyết thì: Hoa hồng bảo hiểm được chi trả cho đại lý bảo hiểm và môi giới bảo hiểm, người có công trong khâu phân phối sản phẩm bảo hiểm.
Em suy luận là: Cty BH trả cho NH --> NH trả cho gdv --> chọn A :D :D :D

Đúng đó, sao bạn bít? Thấy tớ cũng lội bì bõm trong topic tài trợ phải ko?
Bị tèo vòng test vì quá cẩn trọng và đúng rồi sửa lại.
Chi nhánh bọn tui nộp hình như ko có ghi 6 tháng ko đc nộp lại, với cả đã nhờ anh 777 kiểm tra thấy có tên trong danh sách rùi.:rolleyes:
Em cũng từng lội trong đó, xong lại phải ngậm ngùi lội ra :D
Uhm. Anh nhím cũng bì bõm lội trong topic TTTM HO. Rồi cũng bì bõm lội ra. :oops:

Ngại ghê gớm. Thi VCB TTTM xong, anh nhím mới biết kiến thức của mình chỉ là một phán tử H2O trong 4 biển. :oops:

Theo lý thuyết thì: Hoa hồng bảo hiểm được chi trả cho đại lý bảo hiểm và môi giới bảo hiểm, người có công trong khâu phân phối sản phẩm bảo hiểm.
Em suy luận là: Cty BH trả cho NH --> NH trả cho gdv --> chọn A :D :D :D
E tưởng hoa hồng do ai trả thì phải là cty BH chứ.:D

Có lịch thi rồi các đồng chí.

8h30p Thứ 7 ngày 15/08/2015 tại Chương Dương Độ ( cái tòa nhà gì quên cmnr) nhé. Thí sinh có mặt trước nửa tiếng. Năm nay KHÔNG thi tại HSC.

Cụm thi này là phía Bắc. Các cụm thi khác mềnh chưa hóng.

Thông tin chỉ mang tính thông báo thời gian. Địa điểm thì say quá quên cmnr. Có lịch từ tuần trước nhưng mải nhậu hnay mới tỉnh rượu mà post dc.

Có lịch thi rồi các đồng chí.

8h30p Thứ 7 ngày 15/08/2015 tại Chương Dương Độ ( cái tòa nhà gì quên cmnr) nhé. Thí sinh có mặt trước 1 tiếng. Năm nay KHÔNG thi tại HSC.

Cụm thi này là phía Bắc. Các cụm thi khác mềnh chưa hóng.
Mố, không thể nào. Còn chưa kịp ôn mà? Hu hu. Thế mà cứ nghĩ là 22 chứ?:eek:

À mà tiện thể thông báo luôn là mình không xem hộ nữa đâu. Chắc nay, hoặc mai người ta cũng gọi cho các bợn rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,824
Thành viên mới nhất
linkvaokv999
Back
Bên trên