Có lịch thi rồi các đồng chí.

8h30p Thứ 7 ngày 15/08/2015 tại Chương Dương Độ ( cái tòa nhà gì quên cmnr) nhé. Thí sinh có mặt trước nửa tiếng. Năm nay KHÔNG thi tại HSC.

Cụm thi này là phía Bắc. Các cụm thi khác mềnh chưa hóng.

Thông tin chỉ mang tính thông báo thời gian. Địa điểm thì say quá quên cmnr. Có lịch từ tuần trước nhưng mải nhậu hnay mới tỉnh rượu mà post dc.
Cụm hà tĩnh thì sao bác :(

Trang tuyển dụng Vietcombank đang đăng gia hạn 1 số chi nhánh chắc còn ít hồ sơ,vẫn còn cơ hội nộp cho các bạn nào chưa nộp kịp nhé :)

Câu 8: Vietcombank và BIDV đã liên kết với nhau... Bạn muốn chuyển tiền gấp đến 1 tài khoản khách hàng tại BIDV nhưng không may sắp hết giờ giao dịch, và mai là thứ 7 rồi. Bạn sẽ làm gì?
A. Phi thật nhanh đến chi nhánh vietcombank hoặc bidv gần nhất
B. Sử dụng dịch vụ internet banking
C. Gọi điện thoại cho bộ phận hỗ trợ khách hàng nhờ họ chuyển tiền.
D. Không nhớ:eek:

Câu 8: Vietcombank và BIDV đã liên kết với nhau... Bạn muốn chuyển tiền gấp đến 1 tài khoản khách hàng tại BIDV nhưng không may sắp hết giờ giao dịch, và mai là thứ 7 rồi. Bạn sẽ làm gì?
A. Phi thật nhanh đến chi nhánh vietcombank hoặc bidv gần nhất
B. Sử dụng dịch vụ internet banking
C. Gọi điện thoại cho bộ phận hỗ trợ khách hàng nhờ họ chuyển tiền.
D. Không nhớ:eek:
B là tiện ích nhất r ạ :)) mà bác k cho đáp án mấy câu trên đi à :D

Tình hình là em mới lên trang web của Vietcombank để xem, mới có thông tin tuyển dụng thêm của một số chi nhánh mới và nhận hồ sơ đến ngày 17/08/2015 mà lại có cả thông báo thi tuyển tập trung với các chi nhánh khác (bao gồm cả các chi nhánh đã hết nhận hồ sơ) nên em nghĩ rằng thời gian thi tuyển sẽ là sau ngày 17/08. Anw, bác nào chưa nộp hoặc bị từ chối thì vét máng các chi nhánh còn lại xem sao, bác nào bị out hoặc không nhận email đi test từ các chi nhánh đã hết hạn có thể cân nhắc nộp lại các chi nhánh mới đăng này.

Ngồi đợi thông tin của VCB mà mỏi cổ, chẳng giống BIDV gì cả =]]

Để e thêm vài câu tiếng anh vào :D
câu 1: According to the scientific method, a scientist must consider ______ outcome.

A: any outcome and to be a possible
B: any outcome and the possible
C: any outcome a possibility
D: any outcome a possible

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801