Vừa trả lời hết thư inbox rồi. Bạn nào bị bỏ sót thì inbox lại nhé

Mình KHÔNG trả lời tin nhắn trong hồ sơ, vì cái đó thì khác gì post lên đây đâu?
Anh ơi Anh xem giúp em Đặng Thị Linh Giang Chi nhánh Tây Hồ được không ạ? Em cảm ơn anh

Các bạn cứ ôn thi đi, giờ trông mong danh sách cũng không làm được gì, có người quen thì hỏi được chứ không có thì đợi chờ thôi :(:(. Cứ ôn thi và cầu cho may mắn để được thi ;);););)
Bạn em ôn thi viết BIDV cả tháng trời, cuối cùng là trượt vòng hồ sơ, chả biết lối nào mà lần. Khi nào có kq sơ tuyển hồ sơ mới có động lực ôn thi viết anh ạ>

Bạn em ôn thi viết BIDV cả tháng trời, cuối cùng là trượt vòng hồ sơ, chả s biết lối nào mà lần. Khi nào có kq sơ tuyển hồ sơ mới có động lực ôn thi viết anh ạ>
Em nghĩ là mình tự nhận diện về vòng hồ sơ cuả mình
- nếu thi ở tỉnh thì học trường tốt tốt là chắc chắn qua vòng hồ sơ
- thi TP lớn thì trường tốt + điểm TB ra trương cao là qua

Bạn em ôn thi viết BIDV cả tháng trời, cuối cùng là trượt vòng hồ sơ, chả biết lối nào mà lần. Khi nào có kq sơ tuyển hồ sơ mới có động lực ôn thi viết anh ạ>
Thế thì bạn cậu giống mình rồi, đóng cửa phòng luyện công nửa tháng lại bị tạch hồ sờ, buồn đần người =))

Vẫn lắm người sốt ruột nhỉ? Thôi dc, nửa cuối buổi chiều hôm nay tranh thủ ngồi reply chút vậy. Các bợn thông cảm, mấy hôm đầu tháng bận chết mẹ

Mình chỉ trả lời một lần nhé, có bạn hỏi dc lại PM hỏi thêm 3, 4 lần, hỏi thêm info khác mình không trả lời đâu. Thông cảm . Nhiều quá mà.
Vẫn lắm người sốt ruột nhỉ? Thôi dc, nửa cuối buổi chiều hôm nay tranh thủ ngồi reply chút vậy. Các bợn thông cảm, mấy hôm đầu tháng bận chết mẹ

Mình chỉ trả lời một lần nhé, có bạn hỏi dc lại PM hỏi thêm 3, 4 lần, hỏi thêm info khác mình không trả lời đâu. Thông cảm . Nhiều quá mà.
Anh ơi, Xem giúp em Hoàng Thị Ngân CN Hoàn Kiếm có tên không với ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên