Nếu các bạn tốt nghiệp trường tốt tốt với điểm khá trở lên hoặc có kinh nghiệm thì cứ yên tâm vòng hồ sơ nhé. Mình nghĩ khôg quá khó đâu. Ôn thi thôi các bạn ơi.
Mình có slide bài giảng các môn kinh tế vi mô, vĩ mô và tín dụng rất hay (trường ngân hàng và quốc dân). Ai có tài liệu phân tích tài chính+ tài chính ngân hàng thì inbox mình để trao đổi nhé...
bạn chia sẽ mình với mình qua vong hs rồi nên đang có ý định ôn mail là @vandungkt93@gmail,com thank bạn trước nhá :D

Mình thấy nộp trực tiếp như bên Vietcom hay hơn, chứ bên BIDV nộp qua mạng ảo diệu lắm ^_^
Mình không rõ bên Vietcom như thế nào nhưng mình được 1 anh làm trong bộ phận nhân sự của Eximbank chia sẻ là: khi nộp trực tiếp thì ngay lúc nộp hồ sơ, họ sẽ chấm điểm ngoại hình và tác phong luôn, nên nhiều khi nhiều hồ sơ tương quan với nhau về điểm số thì họ ưng ai là họ sẽ nhận thôi.

Nếu các bạn tốt nghiệp trường tốt tốt với điểm khá trở lên hoặc có kinh nghiệm thì cứ yên tâm vòng hồ sơ nhé. Mình nghĩ khôg quá khó đâu. Ôn thi thôi các bạn ơi.
Mình có slide bài giảng các môn kinh tế vi mô, vĩ mô và tín dụng rất hay (trường ngân hàng và quốc dân). Ai có tài liệu phân tích tài chính+ tài chính ngân hàng thì inbox mình để trao đổi nhé...
Hi bạn, bạn có thể share cho mình tài liệu cadc môn kinh tế vĩ mô, vi mô và tín dụng đc k?
Rất cảm ơn bạn. Mình dùng gmail nhé: mhien87gmailcom

Mấy hôm reply nhiều tự nhiên phát hiện ra hình như có vài trường hợp mình thông báo nhầm @.@ Chẳng qua là họ để lắm sheet qua nên xem thiếu ( rất ít). Hoặc nhờ xem CN A thì lại vào danh sách CN B xem @.@ . Cho nên bạn nào nếu mình bảo trượt mà sau này đỗ thì cũng đừng ném gạch nhé.

Bạn nào bảo pass thì chắc chắn là pass cmnr. Chuẩn bị ôn thi đi nhé.

Thân ái

Mấy hôm reply nhiều tự nhiên phát hiện ra hình như có vài trường hợp mình thông báo nhầm @.@ Chẳng qua là họ để lắm sheet qua nên xem thiếu ( rất ít). Hoặc nhờ xem CN A thì lại vào danh sách CN B xem @.@ . Cho nên bạn nào nếu mình bảo trượt mà sau này đỗ thì cũng đừng ném gạch nhé.

Bạn nào bảo pass thì chắc chắn là pass cmnr. Chuẩn bị ôn thi đi nhé.

Thân ái
tester của lòng em,có biết ngày nào thi không thế ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên