Uh.

anh nộp hồ sơ rồi. Họ kiểm tra cũng nhanh và nhận hồ sơ rồi. Tầm 5 phút.

Thấy mấy bạn rì viu được nói chuyện này nọ. Nhưng anh nhím chỉ được hỏi 2 câu :"Đi làm lâu chưa?" Và " làm ở Ngân hàng nào?".

Họ cũng không hỏi sao lại thi VCB.

Nên đang lo không biết được thi viết không nữa.
Không sao đâu, anh Nhím giỏi và có kinh nghiệm nên chắc được thi viết mà.

Mấy bác ơi, cho em hỏi cái. Em vừa mới gửi hồ sơ đi mà bên đó yêu cầu tiêu đề email có cả ngày nộp. cơ mà lúc gửi đi em để trong hồ sơ ngày làm là 25.7 vì hôm nay e mới nộp. cơ mà phần tên email bên ngoài e để 24.7 bởi hôm qua em đã làm trước cái tiêu đề này rồi. lúc gửi đi không kiểm tra sửa lại ngày 25.7 giờ làm cái email khác sửa lại rồi gửi lại được không mấy bác? :( bác nào giúp em cái , không tạch à :(

cho mình hỏi với: mình đã đi làm đc 1 năm nhưng công việc ko liên quan lắm đến ngân hàng thì có cần ghi vào đơn xin dự tuyển ko nhỉ?

cho mình hỏi với: mình đã đi làm đc 1 năm nhưng công việc ko liên quan lắm đến ngân hàng thì có cần ghi vào đơn xin dự tuyển ko nhỉ?
Nên ghi, nhưng ghi phải chọn lựa thông tin có liên quan đến với vị trí mà mìh thi tuyển nhé.
Bn có thể ib mìh cv trc kia da lam va vtri lan nay ban dih thi tuyen, de mih xem co goi y nao khong nhe :)

Mấy bác ơi, cho em hỏi cái. Em vừa mới gửi hồ sơ đi mà bên đó yêu cầu tiêu đề email có cả ngày nộp. cơ mà lúc gửi đi em để trong hồ sơ ngày làm là 25.7 vì hôm nay e mới nộp. cơ mà phần tên email bên ngoài e để 24.7 bởi hôm qua em đã làm trước cái tiêu đề này rồi. lúc gửi đi không kiểm tra sửa lại ngày 25.7 giờ làm cái email khác sửa lại rồi gửi lại được không mấy bác? :( bác nào giúp em cái , không tạch à :(
Mình sai thì mình nên sửa, bn sửa lại tiêu đề cho đúng. Ở phần nội dung gửi thì đính chính lại kiểu như:
Kính gửi: Hội đồng tuyển dụng ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh...
Trong quá trình gửi hồ sơ tuyển dụng, do sơ suất lỗi đánh máy ở tiêu đề mail, em đã ghi nhầm ngày nộp hồ sơ tuyển dụng là ngày 24/7/2015 thay vì ngày đúng là ngày 25/7/2015. Do vậy, em xin phép được gửi lại hồ sơ tuyển dụng. E rất mong nhận được sự thông cảm của Hội đồng tuyển dụng và mong muốn được tham gia các vòng thi tiếp theo của Quý Ngân hàng.
Em xin chân thành cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back