m cũng nhận được rồi, hnay vừa đi lấy xong, không biết đợt này thi có bao nhiêu người nhể? Mà mọi người có tài liệu gì ko chia sẻ để ôn thi cái nèo :D

Mấy bạn thi ở HO miền Bắc sáng nay làm bài ntn rồi vậy? Cho mình hỏi cấu trúc đề có giống những đợt thi trước không? Cảm ơn nhiều nha :D:D:D:D

Thu nhat day la lan dau tien minh thi VCB nen cha biet co giong nhung lan trc ko la ntn?
De kha' la dai; co 50 cau trac nghiem va 1 cau tu luan; tu luan thi gan nhu ve quy trinh cap tin dung; trac nghiem gom: Van ban phap luat; BCTC; Vĩ Mo; tỷ giá; cổ phiếu.......; dài nên mình cũng chả nhớ các caau cụ thể ntn?

Tình hình mình làm bài bt; ko biết có nên hi vọng ko vì phải so sánh với chất lg bài làm của mọi ng mới biết đc; các bạn làm bải tốt ko?

Đề tiếng Anh siêu siêu dài: 60 phút mà tận 90 câu trắc nghiệm (trong đó câu thứ 81-90 chả hiểu j luôn), 1 bải viết (viết đc 5 dòng :( do không kịp).

Đề nghiệp vụ làm tốt ko bạn nguyenconga? Tiếng anh mình cũng chỉ kịp viết có 10 dòng cho đủ mở bài thân bài và kết bài; hic; dài quá; chả biết sai đúng sao

Đề thi tiếng anh là cuộc thi dành cho những ai may mắn khoanh trúng nhìu hơn. Đến khoảng 20 câu trắc nghiệm cuối mình k kịp đọc đề nữa mà chỉ kịp khoanh và khoanh đáp án.

Mình công nhận đề tiếng anh dài; nhưng ko nghĩ đề tiếng anh dành cho những người may mắn khoanh trúng nhiều hơn đâu nhé! Đó là những người đọc, hiểu nhanh và hiểu hết nên làm nhanh thôi. Cứ tg tg bạn nào IELTS tầm 7.0 thì cái đề này quá muỗi mà^^
Nói vậy để tranh luận thôi chứ cá nhân mình ko phải là người như mình vừa lấy VD nhé;
Có bạn nào đc gọi đi PV thì báo tin nhé; sốt ruột quá!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back
Bên trên