vay phong To chuc da bat dau goi nhung nguoi trung tuyen chua a (vi neu da goi roi ma minh ko nhan duoc thi chac la truot :D)

Hic, đợt này thi không ngờ ác liệt thế. Tổng số người tuyển đợt này có 10 người (khoảng 5 QHKH, 5 QLRR), tất cả đều tuyển ngoài. Còn lại có 2 bạn phòng chính sách tín dụng thì tuyển của Chi nhánh (thái bình và chi nhánh j nữa). Mình cũng không ngờ là đăng ký tuyển nhiều thế mà lấy ít vậy. Riêng QHKH không biết chất lượng thế nào nhưng bạn cùng mình thi QLRR nhưng được hỏi xem có đồng ý QHKH ko thì sang đó nên bên đó mới có khoảng 5 người.
H ngại nhất là bên đó bảo phải đi làm càng sớm càng tốt mà bây h đang phải lo thủ tục nghỉ việc nên cũng ko dám hứa hẹn gì :(

Hic, đợt này thi không ngờ ác liệt thế. Tổng số người tuyển đợt này có 10 người (khoảng 5 QHKH, 5 QLRR), tất cả đều tuyển ngoài. Còn lại có 2 bạn phòng chính sách tín dụng thì tuyển của Chi nhánh (thái bình và chi nhánh j nữa). Mình cũng không ngờ là đăng ký tuyển nhiều thế mà lấy ít vậy. Riêng QHKH không biết chất lượng thế nào nhưng bạn cùng mình thi QLRR nhưng được hỏi xem có đồng ý QHKH ko thì sang đó nên bên đó mới có khoảng 5 người.
H ngại nhất là bên đó bảo phải đi làm càng sớm càng tốt mà bây h đang phải lo thủ tục nghỉ việc nên cũng ko dám hứa hẹn gì :(
Welcome to heaven! Lương hơi thấp nhưng mà môi trường cực ok nên cố gắng nhé :D

Ko tuyển đủ thì còn tuyển tiếp; còn cơ hội để mình upgrade lại mình và chiến đấu; come on; anh/chị VIETCOMBANK HO ơi; có thể chia sẻ cho em kinh nghiệm để chinh phục nhà tuyển dụng ko? Về kiến thức....và mọi thứ; cảm ơn anh!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,541
Thành viên mới nhất
mksportsite1
Back
Bên trên