Mình đếm thấy có 40 địa chỉ mail. Như vậy là có 40 người đi thi thôi à?

Không biết test trắc nghiệm hay tự luận mn nhỉ? Chỉ thấy nói chuyên ngành và tiếng anh, ko biết có IQ, EQ ko nhỉ? lo quá

Vietcom nổi tiếng lọc hồ sơ khắt khe và loại khá nhiều hồ sơ mà vẫn còn 300 bạn thi, sức hút từ Vietcom đúng là khó cưỡng, mặc dù k năm nào topic tin tuyển dụng của Vietcom xôm như BIDV, Vietin, MB;)). Đề thi của Vietcom gồm 2 phần AV & NV, k có IQ, EQ. NV khá rộng, hay hỏi sề sản phẩm dịch vụ của Vietcom. AV thì: khó, choáng là những từ phổ biến nhất mà các bạn đã từng đi thi về chia sẻ lại:D

Các bạn được nhận mail thông báo thi viết có phải đã làm trong Ngân hàng rồi ko?
Đến giờ mình chưa nhận đc mail chắc tạch rồi, nhưng ko nghĩ là mình có thể tạch :((

Mình đếm được 255 địa chỉ email tất cả, chưa kể là đếm nhầm, chắc phải tầm gần 300 người thi :)))))
Tớ cũng đếm đc khoảng 255 như bạn này. Họ cố chọn cho vừa khít phòng hội trường trên tầng 19 của họ đó. Năm ngoái tuyển tập trung, mà bao nhiêu chi nhánh khác cũng đến và chỉ thi trong 1 ngày và ở chính hội trường đó mà thôi. Vì vậy mặc dù hồ sơ nộp có nhiều nhưng cứ lọc cho đủ số ghế ở trong phòng đó, nên là ai thiếu chứng chỉ hay giấy tờ gì thì out luôn. Ko có chia ca hay chọn địa điểm tổ chức thi ở trường cấp 3 như bidv đâu.

Không biết test trắc nghiệm hay tự luận mn nhỉ? Chỉ thấy nói chuyên ngành và tiếng anh, ko biết có IQ, EQ ko nhỉ? lo quá
Nếu tuyển tập trung thì chắc chắn là trắc nghiệm hết, nhưng cái nghiệp vụ tài trợ như này ko bít sao mà lần, chắc chắn là đòi hỏi cao hơn. Mình đoán thế nào cũng có mấy câu trắc nghiệm thôi chứ làm sao mà tự luận hết được.

Vietcom nổi tiếng lọc hồ sơ khắt khe và loại khá nhiều hồ sơ mà vẫn còn 300 bạn thi, sức hút từ Vietcom đúng là khó cưỡng, mặc dù k năm nào topic tin tuyển dụng của Vietcom xôm như BIDV, Vietin, MB;)). Đề thi của Vietcom gồm 2 phần AV & NV, k có IQ, EQ. NV khá rộng, hay hỏi sề sản phẩm dịch vụ của Vietcom. AV thì: khó, choáng là những từ phổ biến nhất mà các bạn đã từng đi thi về chia sẻ lại:D
Anh Cocghe266 ơi, a có thể post tài liệu chung về tài trợ thương mại ở vị trí này được không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên