Các bạn có biết môi trường làm việc, chính sách lương, thưởng của VCB thế nào ko ạ?
Ko bik tuyển vào có đào tạo j nữa ko, KPI đặt ra trong tg thử việc là tiêu chuẩn j nhỉ? Ko hoàn thành KPI thì có bị chấm dứt hđ luôn ko?
Cạn nào có thông share cho mình và mọi ng với..

Giờ vcb cũng làm tài trợ thương mại tập trung rồi. Hiện đang tuyển tại trung tâm thương mại. Các chi nhánh sắp tuyển thôi. Quy trình thì mình ko nói rõ được. Nhưng nhìn chung trung tâm sẽ tập trung làm về l/c, nhờ thu, cả về xnk luôn.
Bạn cho mình hỏi ở vị trí này KPI áp cho la như thế nào? Nếu ko hoàn thành KPI có bị giam 30% lương ko? Và những ng mới vào có được đao tạo lại ko? KPI thử việc có khắc khe ko?
Mình nghe thông tin là bây giờ VCB áp dụng KPI mới nên chính sách siết chặt pk bạn?
Ngoài ra bạn review giúp minh và các bạn ở đay bik rõ hơn về môi trường làm việc, chính sách lương, thửng được k? Thks bạn..^^

Hết 2 tuần chờ đợi. Mình nghĩ ai trúng thì cũng đã được gọi rồi :). hic hic. chán cái là chả chịu thông báo gì cho con người ta đỡ ngóng :)))) thôi lại tạch, tạm biệt VCB :)

Có lẽ nào các bạn đã đc thông báo đang vui quá nên quên vào forum update cho chúng ta :))
Công nhận VCB phũ quá T.T
Thôi tớ quay về an phận với Agribank của tớ đây :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05