Thks chia sẻ của bạn Hương. Bạn thấy đi pv đông ko? Tuyển 15 người thì chắc gọi pvan tầm 30 ng nhỉ?
Thks chia sẻ của bạn Hương. Bạn thấy đi pv đông ko? Tuyển 15 người thì chắc gọi pvan tầm 30 ng nhỉ?

Hẹn pv theo giờ nên mọi người ko đến tập trung 1 lúc bạn ạ. Thứ tự xếp theo alphabet. Tớ mò đến khá sớm để ngồi soi =)) thì tớ áng chừng buổi sáng khoảng 20 người. Nhưng mà tớ ra về lúc 11h30 thì thấy tên kết thúc ở vần H. hix. Thấy gọi cơm trưa cho giám khảo nữa =)) Ko biết có buổi chiều nữa ko :p Túm lại là thấy cơ hội cũng khá mong manh đó T.T

Hẹn pv theo giờ nên mọi người ko đến tập trung 1 lúc bạn ạ. Thứ tự xếp theo alphabet. Tớ mò đến khá sớm để ngồi soi =)) thì tớ áng chừng buổi sáng khoảng 20-25 người. Nhưng mà tớ ra về lúc 11h30 thì thấy tên kết thúc ở vần H. hix. Thấy gọi cơm trưa cho giám khảo nữa =)) Ko biết có buổi chiều nữa ko :p Túm lại là thấy cơ hội cũng khá mong manh đó T.T
thế thì đúng là mong manh thật. Buổi chiều tầm 15 người. Phỏng vấn cũng nhanh,chẳng để lại ấn tượng gì

thế thì đúng là mong manh thật. Buổi chiều tầm 15 người. Phỏng vấn cũng nhanh,chẳng để lại ấn tượng gì

Hix em cũng thấy thế hả :(. Mà c vừa nhẩm lại thì chỉ 20 người buổi sáng là max thôi. Chị cũng ko hiểu tiêu chí đánh giá như nào nữa. Chắc mình quá mờ nhạt rồii T.T

Hix em cũng thấy thế hả :(. Mà c vừa nhẩm lại thì chỉ 20 người buổi sáng là max thôi. Chị cũng ko hiểu tiêu chí đánh giá như nào nữa. Chắc mình quá mờ nhạt rồii T.T
Em thấy chị được người ta hỏi thế là cũng được rồi. CHị đã có kinh nghiệm trong lĩnh vực này, đó là một lợi thế. còn em thì còn chưa làm cho ngân hàng bao giờ

Các bạn nào đã phỏng vấn ở vcb mảng tài trợ thương mại rồi thì đặt lại câu hỏi đi. Mình làm về tài trợ thương mại ở vcb nè. Trả lời cho. Hoặc bạn nào cần về nghiệp vụ thì thử đặt câu hỏi đi.

@Trinh Thu Huong nhân tiện, bạn review nốt về công việc TTQT bạn đang làm đi :p Mình thấy vị trí này rất nhiều người quan tâm mà đọc job description nó cứ chung chung kiểu gì ấy.

Các bạn nào đã phỏng vấn ở vcb mảng tài trợ thương mại rồi thì đặt lại câu hỏi đi. Mình làm về tài trợ thương mại ở vcb nè. Trả lời cho. Hoặc bạn nào cần về nghiệp vụ thì thử đặt câu hỏi đi.
Bạn review chi tiết công việc hằng ngày của bạn được không? :)

bạn có thi VCB HO đợt này không
Khu vực HO HCM có kết quả chưa bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865
Thành viên mới nhất
kyzsvxxzz199