Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 12 Giao dịch viên [24.10-25.10.2013]

Có bạn nào nhận được giấy báo thi ở HD chưa???? Hoặc là được gọi điện chưa, hjx, mùng 10 thi rồi, có khi nào mình trượt từ vòng gửi xe.

Có bạn nào nhận được giấy báo thi ở HD chưa???? Hoặc là được gọi điện chưa, hjx, mùng 10 thi rồi, có khi nào mình trượt từ vòng gửi xe.

Tớ đang ở trên HN, bên chuyển phát vừa gọi điện liên lạc để chuyển bưu phẩm của VCB, chắc trong chiều nay sẽ nhận được hết thôi. Chưa biết thời gian, địa điểm thế nào...mà cũng chẳng ôn được gì, hê hê.

Tớ đang ở trên HN, bên chuyển phát vừa gọi điện liên lạc để chuyển bưu phẩm của VCB, chắc trong chiều nay sẽ nhận được hết thôi. Chưa biết thời gian, địa điểm thế nào...mà cũng chẳng ôn được gì, hê hê.
T vừa nhận được điện thoại từ chị ở VCB HD, thi 8h30 ở 198 Trần Quang Khải nhé. Chị ấy bảo trong chiều nay hoặc ngày mai sẽ phát giấy báo thi. Hết lo lắng. :)

Vừa gọi điện báo, vừa gửi giấy báo thi hay chỉ một trong 2 thui các bạn nhỉ?
T vừa nhận được điện thoại từ chị ở VCB HD, thi 8h30 ở 198 Trần Quang Khải nhé. Chị ấy bảo trong chiều nay hoặc ngày mai sẽ phát giấy báo thi. Hết lo lắng. :)

T thấy chị ấy bảo gọi điện thông báo trước. Trong chiều nay hoặc ngày mai sẽ nhận được giấy báo thi bạn ạ.
Các bạn thi ở HD chú ý nhé, thi ở 198 trần quang khải, tầng 19, thời gian thi bd 8h30 và đến sơm ít nhất 20p để làm thủ tục nhé. nếu bạn nào ở hà nội thì k cần phải về nhà lấy giấy báo đâu. chỉ cần mang theo cmt bản gốc và máy tính làm bài nhé

Khoai hơn đợt tháng 9 nhiều, toàn kế toán với vĩ mô @@. Tiếng anh thì học kém nên không dám nhận xét :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên