Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 12 Giao dịch viên [24.10-25.10.2013]

tiếng anh khó nhăn.để mai coi nhớ lại một số câu rồi post lên.nói chung là e chả thấy khả quan gì các bác ah.chả thấy giống các đề lần trước

Có bạn nào làm được 2 bài đọc hiểu về hàng nhập khẩu với apple, bảo mình kết quả với, dịch chỗ hiểu chỗ ko chẳng biết chọn đáp án nào.

Đề thi nghiệp vụ có 50 câu làm trong 60p về các phần : vĩ mô, kế toán căn bản, trích lập dự phòng, cho vay, sản phẩm của Vietcombank.. mình nhớ được đến đấy.
Tiếng anh thì làm 60p 60 câu thì phải :D, gồm các phần
+ Chọn từ điền vào chỗ trống (đại từ quan hệ là chủ yếu)
+ Đọc hiểu
+ Chọn từ đồng nghĩa với từ gạch chân
+ Tìm lỗi sai trong câu

hic, các bạn đi thi thế nào ạ, tiếng anh thấy cũng khoai, ko biết bao h mới có kết quả nhỉ, nghe nói 2 PGD sắp mở nên sẽ nhanh có kết quả :-s

không biết lúc nào mới có kết quả vòng test ở sở gd nhỉ?, đậu hay rớt cũng báo nhanh để bớt suốt ruột, hix, ko biết
đự kiến là bao giờ có kết quả nhỉ:( hi vọng 1 tuần thôi, 1 tháng thì chết vì dài cổ mất huhu

Đòi hỏi cao quá. tốt nghiệp trường ĐH Công lập khác cũng ko đủ điều kiện

mong sớm có kết quả không lại cao thêm 1 tý từ ngày đi tìm việc và thi thố thì mình cao hơn kha khá rồi nhờ vậy mà đủ tiêu chuẩn của VCB [-O<[-O<[-O<

Hóng nhể? Không biết bao giờ có kết quả dù làm bài cũng không tốt lắm! hi hi.

nếu có kwả thì Nh sẽ gửi mai hay gọi điện thoại hay là gửi thư cả nhà nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back