Vietcombank [HOT] Vietcombank Sở giao dịch tuyển dụng 12 Giao dịch viên [24.10-25.10.2013]

Mình cũng được gọi từ sáng nay, minh thi về VCB Hải Dương, cũng 28 pv, tùy từng địa bàn và thời gian của ban lãnh đạo mà thời gian pv thi khác nhau mà, như bạn mình thi VCB Việt trì thì 01/12 mới pv, nói chung các bạn đừng lo quá!

Mình cũng được gọi từ sáng nay, minh thi về VCB Hải Dương, cũng 28 pv, tùy từng địa bàn và thời gian của ban lãnh đạo mà thời gian pv thi khác nhau mà, như bạn mình thi VCB Việt trì thì 01/12 mới pv, nói chung các bạn đừng lo quá!
Bạn thi vcb Hải Dương à, đc gọi pv r hả b?

uhm, 13h thứ năm bạn ạ! Bạn được gọi chưa? Chị ấy bảo gửi cả thư cho mình nữa nhưng vì thời gian gấp quá nên gọi điện trước.

uhm, 13h thứ năm bạn ạ! Bạn được gọi chưa? Chị ấy bảo gửi cả thư cho mình nữa nhưng vì thời gian gấp quá nên gọi điện trước.
Thế chắc t tạch r. hum trc có chị bảo lần này có thể t gọi đc pv nên t hi vọng, ai ngờ vẫn cứ là tạch. bùn quá đi mất. hnay toàn tin bùn :((((((((((((((((((((((((

[MENTION=20946]thi[/MENTION]tc: ừ. t đăng ký Đan phượng. Cơ mà t từ chối r:v. mong là thêm cơ hội cho b khác

Mình thi VCB PGC Sóc Sơn cũng được gọi hôm nay rồi, sáng 28 này đi phỏng vấn ở Ngô Quyền, k biết thế nào.

VCB hải Dương lần này có 45 ng pv nhé, pv trong 2 ngày. lần trc gấp có 2 lần thôi, lần này gấp 4 lần nhu cầu tuyển dụng r

ai ở hà nam đc gọi pv có biết thời gian phỏng vấn là khi nào không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên