Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

giấy khám sức khỏe là 1 tờ A4 không có ảnh được không các bạn hay phải là giấy loại A3 thế?//

Có bạn nào đi nộp chưa? T mới có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, chứng nhận toiec thì mới lấy điểm chưa kịp đi công chứng. Nếu mình nộp chứng nhận tốt nghiệp, bảng điểm, cam kết nộp bằng và photo chứng nhận toiec thì có bị trả về k? Trần Quang Khải vừa xa lại phí mất bộ hồ sơ thì buồn.T rút kinh nghiệm lần trước nhát k nộp BIDV Tây Hn vì lúc đó chưa có chứng nhận tn thế mà đứa bạn lớp t vẫn nộp, h đã đi làm rồi đấy.hjx.
tớ cũng chưa kịp công chứng cái bằng toeic. Ko biết là có kịp nộp ko nữa. !

lần trước mình nộp VCB ở chi nhánh thăng long các chị ấy chỉ nhận những người có bằng, còn ai chưa có các chị ấy bảo em đừng nộp vì nộp chị cũng không nhận mà có nhận thì cũng ko được nên phí hồ sơ lắm em à

tiếc quá!! đành chờ co hội khác vậy :( thank u

nộp thoải mái bạn nhé, khả năng gọi là như nhau, mạnh dạn lên nào, dân tuyển dụng rất ưu tiên ng nào tự tin

- - - Updated - - -

k nên nhé, chỉ nên nộp Mã số 03

Bác ơi cho em hỏi, mã số 03 có phải chỉ phù hợp vs nữ ko ạ? Em nghe bảo vị trí này công việc chính là nhận điện thoại giải đáp thắc mắc cho khách hàng. Em vừa ra trường nên ko biết, mong bác giải đáp :)

Hnay t đi nộp cũng k thấy đông mấy mà. T có 1 năm kinh nghiệm làm ở vị trí tư vấn tài chính nhưng chị thu hồ sơ ko yêu cầu hợp đồng làm việc hehe. Nộp 1p là xong

tiếc quá!! đành chờ co hội khác vậy :( thank u

mình là vcber đây, chỉ cần giấy chứng nhận tốt nghiệp k cần bằng mà lại, nói thế rồi sao nhiều bạn vẫn k hiểu quá nhỉ

- - - Updated - - -

Bác ơi cho em hỏi, mã số 03 có phải chỉ phù hợp vs nữ ko ạ? Em nghe bảo vị trí này công việc chính là nhận điện thoại giải đáp thắc mắc cho khách hàng. Em vừa ra trường nên ko biết, mong bác giải đáp :)
rất nhiều bạn nam vẫn đang làm vị trí này bạn nhé ^^

mình là vcber đây, chỉ cần giấy chứng nhận tốt nghiệp k cần bằng mà lại, nói thế rồi sao nhiều bạn vẫn k hiểu quá nhỉ

VCBER làm ơn cho mình hỏi kinh nghiệm 1 năm tại 1 trong Big4 Ngân hàng có apply vào vị trí thẩm định được không?

Thanks in advanced!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back