Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

Có bạn nào đi nộp chưa? T mới có chứng nhận tốt nghiệp tạm thời, chứng nhận toiec thì mới lấy điểm chưa kịp đi công chứng. Nếu mình nộp chứng nhận tốt nghiệp, bảng điểm, cam kết nộp bằng và photo chứng nhận toiec thì có bị trả về k? Trần Quang Khải vừa xa lại phí mất bộ hồ sơ thì buồn.T rút kinh nghiệm lần trước nhát k nộp BIDV Tây Hn vì lúc đó chưa có chứng nhận tn thế mà đứa bạn lớp t vẫn nộp, h đã đi làm rồi đấy.hjx.

Đã có ai đi nộp về chưa? Tình hình là mình chạy mấy ngày hnay mà vẫn chưa công chứng đc chứng chỉ tin học vs ngoại ngữ, ko có duyên vs VCB rồi :-<

sáng mai có bạn nào đi nộp cái này k? hỏi giúp mình xem họ có chấp nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp với bản cam kết (giống như bên vietin ý) thay cho bản photo bằng tốt nghiệp k với? mình muốn nộp quá mà chưa có bằng :(( cảm ơn cả nhà nhiều nhé.hóng tin này lắm :(

T đi nộp sáng nay rồi, trường tớ mới có quyết định tốt nghiệp và bảng điểm thôi, có 1 anh trẻ trẻ ko thu của t nhưng t sang bên 1 chị xinh gái lại thu :p may quá :D :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chỉ cần giấy chứng nhận tn tạm thời, k cần bằng nhé

T đi nộp sáng nay rồi, trường tớ mới có quyết định tốt nghiệp và bảng điểm thôi, có 1 anh trẻ trẻ mà rõ khó tính, ko thu của t nhưng t sang bên 1 chị xinh gái lại thu may quá
sáng nay đi nộp có đông ko bạn? có mấy người thu vậy để chiều nay tớ tránh. hình như bạn cũng HVNH nhỉ?

Mình thấy yêu cầu kinh nghiệm 3 năm, mình làm đựoc gần 2 năm không biết có nên nộp không

chưa có bằng cũng được nhận hả cậu, vì như đợt trước t nộp vietcombank là chưa có bằng thì không nhận và nếu có chi nhánh nhận thì họ cũng nói rõ là khả năng không được gọi cao mà...

Nộp thoải mái bạn nhé, khả năng gọi là như nhau, mạnh dạn lên nào, dân tuyển dụng rất ưu tiên ng nào tự tin

- - - Updated - - -

Mình thấy yêu cầu kinh nghiệm 3 năm, mình làm đựoc gần 2 năm không biết có nên nộp không

K nên nhé, chỉ nên nộp Mã số 03

sáng nay đi nộp có đông ko bạn? có mấy người thu vậy để chiều nay tớ tránh. hình như bạn cũng HVNH nhỉ?
cũng đông b ah, nhưng NH làm việc chuyên nghiệp lắm, nên tớ thấy ko có tình trạng bon chen đứng đầy ở bên ngoài đâu : :D có 5 bàn thu hồ sơ nhé. uh tớ học NH mà

hheehe. bạn nào có kinh nghiệm thì phải có hợp đồng đi làm đấy, k là k dc đâu, anh nhận hso bảo phải có bằng chứng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên