Vietcombank [HOT] Vietcombank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng 28 cán bộ [23.07-24.07.2013]

FTU bọn mình lúc đó mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp cơ bạn ạ =))), trường bạn vậy còn là nhanh chán :">

Trước khi có giấy chứng nhận hình như có Giấy xác nhận hoàn thành khóa học đó em. Ngày trước bọn anh vẫn dùng cái đấy vẫn được nhận.

nếu chưa có bằng có phải làm thêm cái giấy cam kết nộp bằng ko nhỉ? ko thấy có yêu câu đấy:p

sáng mai có bạn nào đi nộp cái này k? hỏi giúp mình xem họ có chấp nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp với bản cam kết (giống như bên vietin ý) thay cho bản photo bằng tốt nghiệp k với? mình muốn nộp quá mà chưa có bằng :(( cảm ơn cả nhà nhiều nhé.hóng tin này lắm :(

sáng mai có bạn nào đi nộp cái này k? hỏi giúp mình xem họ có chấp nhận giấy chứng nhận tốt nghiệp với bản cam kết (giống như bên vietin ý) thay cho bản photo bằng tốt nghiệp k với? mình muốn nộp quá mà chưa có bằng :(( cảm ơn cả nhà nhiều nhé.hóng tin này lắm :(
lần trước mình nộp VCB ở chi nhánh thăng long các chị ấy chỉ nhận những người có bằng, còn ai chưa có các chị ấy bảo em đừng nộp vì nộp chị cũng không nhận mà có nhận thì cũng ko được nên phí hồ sơ lắm em à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên