TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

Không biết các bạn đi thi đã có kết quả test chưa. cũng được gần tuần rồi, k biết các bạn đã được thông báo gì chưa, mình k thấy gì cả

Mình cũng thi đc 2 tuần rồi í. Cn Cần Thơ, vẫn chưa thấy báo j cả. Mình pv trước rồi mới vào thi test, nghe anh pgd nói vòng test là vòng cuối rồi.

Mình cũng thi đc 2 tuần rồi í. Cn Cần Thơ, vẫn chưa thấy báo j cả. Mình pv trước rồi mới vào thi test, nghe anh pgd nói vòng test là vòng cuối rồi.
Ngoài Hn này gdv phải qua 3 vòng c ạ. pv1- test - pv2 chứ. test xong vẫn còn nhiều ứng viên lắm

mình gửi email ứng tuyển cũng lâu rồi mà chẳng thấy thông báo gì hết ngoài email phản hồi tự động :( hoang mang style

Mình vừa nhận được điện thoại thông báo tuần sau đi làm rồi. Vừa lên than vãn ko thấy email xong là phòng nhân sự gọi luôn. Giờ còn MB hẹn sang tuần pv nên trùng lịch đi làm, chưa biết phải thu xếp sao nữa...

Mình vừa nhận được điện thoại thông báo tuần sau đi làm rồi. Vừa lên than vãn ko thấy email xong là phòng nhân sự gọi luôn. Giờ còn MB hẹn sang tuần pv nên trùng lịch đi làm, chưa biết phải thu xếp sao nữa...
Chúc mừng bạn nhé! Bạn đc gọi đi làm vị trí gì thế? Pv từ bao giờ hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên