TPBank [HOT] TPBank tuyển dụng 64 vị trí trên toàn hệ thống (tháng 3, 4/2016)

Thế mình k biết, m test ngoài Hn 2 hsau ngta gửi tn báo pass mà. Lúc phỏng vấn vòng cuối xog nếu đỗ sáng hsau ngta gđ đi làm luôn ấy, còn nếu fail thì 3 4 ngày sau báo kết quả.
Nchug là tpbank làm việc rất chuyên nghiệp :D

Thế mình k biết, m test ngoài Hn 2 hsau ngta gửi tn báo pass mà. Lúc phỏng vấn vòng cuối xog nếu đỗ sáng hsau ngta gđ đi làm luôn ấy, còn nếu fail thì 3 4 ngày sau báo kết quả.
Nchug là tpbank làm việc rất chuyên nghiệp :D
Nếu fail họ gửi mail thông báo à bạn? Giơf bạn có làm nở TPB ko? :)

Mọi người cho tớ hỏi có ai fail lần 1 và bây h tpbank họ gọi đi phỏng vấn lại lần 2 ko ạ. Tớ hoang mang quá. Lần trước đến vòng cuối gặp các chi nhánh t bị out rồi tpbank gửi tn báo sẽ lưu hồ sơ cho dịp khác. Vừa xong họ lại gọi báo tớ đi phỏng vấn tiếp vòng gặp các chi nhánh. Chắc đợt này thiếu chỉ tiêu nên mới dc gọi tiếp hic

mình thấy khối bán trực tiếp lại tuyển tiếp kìa, chắc chưa tuyển đủ người.

Mọi người cho tớ hỏi có ai fail lần 1 và bây h tpbank họ gọi đi phỏng vấn lại lần 2 ko ạ. Tớ hoang mang quá. Lần trước đến vòng cuối gặp các chi nhánh t bị out rồi tpbank gửi tn báo sẽ lưu hồ sơ cho dịp khác. Vừa xong họ lại gọi báo tớ đi phỏng vấn tiếp vòng gặp các chi nhánh. Chắc đợt này thiếu chỉ tiêu nên mới dc gọi tiếp hic
Chị pv vị trí gì thế ạ?
Pv lần 2 gặp các chi nhánh pv ntn ạ? pv riêng hay gọi theo nhóm 5ng như lần 1 ạ?

Họ Vẫn gọi vị trí cũ à bạn? Mình hỏi nhân sự bên TPB, tuần nào gọi họ cũng bảo tuần này có kết quả mà chẳng thấy có thông báo gì.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên