tình hình là có ai mạnh về thuyết trình ko ?
bạn vinhthinh90, bạn ducbonvn90, chauntm có thuyết trình tốt ko ?

tình hình là có ai mạnh về thuyết trình ko ?
bạn vinhthinh90, bạn ducbonvn90, chauntm có thuyết trình tốt ko ?
tôi nghĩ mình thuyết trình cũng ok, không đến nỗi tệ, nếu hiểu rõ, sâu về vấn đề mà tôi thuyết trình, thì tôi có thể tự tin nói + ứng biến được

(mà bạn đăng ký vị trí gì @,@ tôi quên mất tôi đăng ký gì rồi @,@ hỏi lần này lần thứ 3 rồi :-S)

Mấy đợt tuyển tập trung của Tech đều HOT nhỉ? Lại rất nhanh gọn, đúng phong cách của Tech nữa:)

Công nhận nhanh gọn. Trong tuần này là sẽ xong cả pv nhóm, và vòng pv cá nhân luôn.. @@

PV nhóm Tech thì các bạn cùng ca nên đến sớm, ngồi ở phòng chờ làm quen, chém gó với nhau, nói chuyện thoải mái rồi thì vào lúc thảo luận sẽ flow. Đến lúc ngồi vào bàn với toàn người lạ thì phải ngồi nhìn nhau mất 1 lúc. Một nhóm tầm 6 người, cho 1 chủ đề (trong quy tắc 5c quy tắc nào quan trọng nhất? kiểu thế), có 1 người ngồi cạnh chấm biểu hiện các thí sinh. Bước đầu vào phải phân trưởng nhóm, thảo luận tầm 20p nhưng cũng k phải fix hẳn như thế, ngày trước bọn t được thảo luận hẳn 30p gì đấy. Thuyết trình thì có thể 1 người hoặc vài người, đấy là tùy quyết định của nhóm, thuyết trình tầm 10p, có bảng để các bạn minh họa. Chúc các bạn ngày mai thể hiện thật tốt ạ :3

Cám ơn bạn đã chia sẻ nhé :x

Thuyết trình thì mình ko ngại đâu, quan trọng là mình có biết về lĩnh vực mình nói hay không thôi, hiểu biết càng nhiều thì càng tự tin, tự tin là thuyết trình tốt :)))))

Thật ý..quan trọng là hiểu về cái mình nói..hiểu thì nói tốt thôi..chứ k hiểu thì biết chém thế nào..rồi lại bị vặn vẹo..ca mơ run ngay :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên