Một vài thông tin giúp các bạn chuẩn bị "tâm lý":D:

PV nhóm ở Tech thường sẽ ghép các ứng viên thành 2 nhóm/1 hội đồng, 2 nhóm cùng vào 1 lượt. Mỗi nhóm tầm 4-5 thành viên, cá biệt có nhóm tầm 8-10 thành viên, tùy số lượng & thời gian cho vòng PV nhóm. Sau đó bốc thăm đề tài cho nhóm mình, rồi chuẩn bị & lên thuyết trình về đề tài. Mỗi nhóm 1 đề tài khác nhau. Đề tài thì rất rộng, về ngân hàng (nợ xấu, dịch vụ khách hàng,...). Khi 1 nhóm lên thuyết trình, nhóm còn lại sẽ phản biện.

Nhân sự của Tech sẽ quan sát cách các bạn làm việc nhóm, có đóng góp gì cho nhóm k,... để đánh giá. Thường thì nhóm trưởng & những ai lên thuyết trình sẽ được đánh giá cao.

Nãy có 1 số điện thoại bàn gọi mình cách đây 5 phút, mình bắt máy thì đầu dây bên kia tự tắt. Tra số điện thoại thì ra là số điện thoại của TCB Tôn Đức Thắng, gọi lại thì được yêu cầu bấm số 0 mà ko ai nghe máy :)) Vậy là sao ta :-?
Nghĩa là gọi lại lần nữa chứ sao? Không gọi sao biết bảo gì hì hì hì

tớ check hoài mà ko thấy :D. có thêm mấy quy định gì vậy cậu ơi. inbox t với
Đây bạn nha..

4. NHỮNG ĐIỀU CẦN LƯU Ý:

_ Nhớ SBD dự thi.

_ Các ứng viên đến trước 10 phút trước giờ phỏng vấn.

_ Mang theo thông tin ứng viên theo mẫu của Techcombank

_ Ăn mặc trang phục lịch sự, gọn gàng.

_ Các ứng viên trúng tuyển nhưng không có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời/ bằng tốt nghiệp từ giờ cho đến hết tháng 4 sẽ không được tham gia tuyển dụng đợt này.

Đây bạn nha..

4. NHỮNG ĐIỀU CẦN LƯU Ý:

_ Nhớ SBD dự thi.

_ Các ứng viên đến trước 10 phút trước giờ phỏng vấn.

_ Mang theo thông tin ứng viên theo mẫu của Techcombank

_ Ăn mặc trang phục lịch sự, gọn gàng.

_ Các ứng viên trúng tuyển nhưng không có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời/ bằng tốt nghiệp từ giờ cho đến hết tháng 4 sẽ không được tham gia tuyển dụng đợt này.
thanks cậu nhé. chả hiểu sao t ko có mail @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back