Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

1 like cho bạn này. Đúng là thi vào ngân hàng thiệt là khó, chờ đợi cũng mệt

chiều nay mình nhận dược tin nhắn đi PV lần 1 ở hoàng đạo thúy r :">

haiz, chẳng biết nộp hồ sơ từ bao giờ, tự nhiên trưa nay thấy có tin nhắn bao đi pv, chẳng biết là trước mình apply vị trí gi nữa :))))))))

chiều nay mình nhận dược tin nhắn đi PV lần 1 ở hoàng đạo thúy r :">
b ơi b đăng ký vị trí nào? Mình đăng ký đợt tuyển dụng và huấn luyện tập trung toàn miền bắc cơ. k biết pv thế nào nhỉ? hình như pv theo nhóm đùng ko? có ai đã pv lần 1 ở tech chia sẻ cho mình với :(

moi người cho em hỏi lúc điền hồ sơ online vào tech, mấy mục mà mình không có (kinh nghiệm làm việc) thì phải làm thế nào ạ? nếu không điền đủ thì không thể nộp được hồ sơ đúng không?

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (tháng 10&11/2013)

b ơi b đăng ký vị trí nào? Mình đăng ký đợt tuyển dụng và huấn luyện tập trung toàn miền bắc cơ. k biết pv thế nào nhỉ? hình như pv theo nhóm đùng ko? có ai đã pv lần 1 ở tech chia sẻ cho mình với :(
Bên TCB ở vòng PV1 đa số là hình thức PV nhóm.
Một nhóm sẽ có 4-5 thành viên, có thể là theo số thứ tự, hoặc ai đến sớm thì vào PV trước. Sau đó sẽ bốc thăm 1 chủ đề. Chủ đề này thường là về Ngân hàng. Đợt của mình chủ đề là " Bạn nhận định như thế nào khi nói khách hàng luôn luôn đùng", còn của 1 bạn chia sẻ trên ub là " Trong Doanh nghiệp yếu tố nào là quan trọng nhất".
Thực chất thì đáp án cho đề tài không phải là tất cả. Quan trọng là cán bộ tuyển dụng sẽ quan sát các bạn trong vòng 20' , xem thử các bạn có đóng góp, hoặc tích cực tham gia nhóm không.
Mấy anh/chị tuyển dụng ngồi tại chỗ đó luôn nhé.
Sau đó nhóm bạn cử 1 người, hoặc các thành viên lần lượt thuyết trình.
Nếu làm leader thì bạn sẽ gây ấn tượng mạnh đấy.

- - - Updated - - -

moi người cho em hỏi lúc điền hồ sơ online vào tech, mấy mục mà mình không có (kinh nghiệm làm việc) thì phải làm thế nào ạ? nếu không điền đủ thì không thể nộp được hồ sơ đúng không?
Nếu có kinh nghiệm đi thực tập ở đâu bạn nên ghi vào, đừng để trống phần kinh nghiệm nhé. Ngân hàng cũng nhìn vào đó.
Còn mấy mục còn lại mà bạn không có thông tin gì để điển thì cũng không sao.

- - - Updated - - -

Có ai PV 2 ngày 7/11 tại HCM nhận được mail từ TCB chưa ah???

ui.có ai nộp về chi nhánh Quảng Ninh ko nhi?Hnay mình mới nhận đc thông báo 21/11 đi pv lần 1 vào 13h40 ở tầng 3, 29T2N05, Hoàng Đạo Thúy.đã ai pv wa vòng này rùi cho xin ít kinh nghiệm nào!

Re: [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (tháng 10&11/2013)

t đc gọi rùi nè!21/11 đi pv

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back