Techcombank [HOT] Techcombank tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành trên cả nước (thá

Ngoài Hà Nội có tuyển dụng không hả bạn

có bạn ạ :)
mình vừa nhận đc đt của chị bên ns gọi mai đến 191 bà triệu pv :) cơ mà trc mình nộp CV thanh toán trong nc mà chị ý lại giới thiệu sang pv CV quản lý chứng từ DN :-/chả hiểu NH này sao nữa :-?
thôi thì mai cứ đi xem tn vậy, đã cúp pv NH này 1 lần rồi :D

các bạn ơi cho tớ hỏi, có ai apply CVQHKH của Tech đợt hết hạn là 7.11 được gọi đi phỏng vấn chưa :D

mình cũng nộp QHKH CN đợt hết hạn 7/11 mà chưa thấy gọi gì cả. Trước đợt này cũng có đợt tuyển tập trung ngay trước đấy(Giao dịch viên + CVQH + hỗ trợ tín dụng), các bạn đấy đi học đào tạo gần xong rùi.
Thật là gian nan con đường vào ngân hàng :(

Mình cũng kết ngân hàng này lắm. Đi giao dịch gặp một chị rất vui vẻ, nhiệt tình, không như mấy ngân hàng khác mặt mày căng thẳng cau có. Thế nên cũng nộp ngân hàng này mấy lần, mỗi lần đăng tuyển đều nộp, mà chẳng lần nào được gọi. Nghĩ nó không có duyên với mình =)))

Mình thì được gọi đi phỏng vấn sơ tuyển Giao dịch viên đợt tập trung vừa rồi khu vực hà nội. Chẳng biết có phải tuyển ít chỉ tiêu vị trí này hay không mà bị cho out. Anh Thế Anh bảo là vị trí này ở tech đòi hỏi tác phong nhanh nhẹn, thần tốc, chứ không có lề mề được vì khách hàng đông như kiến lúc cao điểm, làm còn chưa xong nói chi bán chéo sản phẩm. Bị nói thế, đau :(

ko biết các bạn sao chứ mình nộp 2 lần NH này đều đc gọi cả, ăn may dữ :)] cơ mà bùng 1 lần, hqua mới đi pv mà chắc 99% là tạch rồi :D căn bản là tớ thấy chán dần đều vs mấy NH rồi có lẽ kiếm dn làm cho khỏe, trả lời linh tinh rồi té về cafe cho mát =))
chúc các bạn may mắn :>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back