SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

ko biết SHB có pv sơ loại đối vs GDV ko nhỉ, hay chỉ nộp hs rồi thi test thôi mọi người

Hi em, anh là Hoàng Nhân sự bên HO SHB. Cảm ơn em đã feedback lại. Anh sẽ cố gắng để hỗ trợ các bạn tốt nhất. Về viễ phỏng vấn thái độ chưa tốt anh sẽ ghi nhận và phản hồi ngay để kịp thời hỗ trợ tốt chon các bạn. Tuy nhiên cũng mong mọi ng tôn trọng cuộc phỏng vấn mà mình tham dự bằng việc chuẩn bị tốt nhất có thể để hoàn thành tốt kỳ thi tuyển của các bank nhé.
Chào bạn, mình thấy bên SHB này đăng tuyển HTTD chi nhánh, có 2 tin, 1 tin từ tháng 2 và tin tập trung này, vậy gộp làm 1 thi luôn hay là đợt nào theo đợt nấy vậy bạn?

Hi em, anh là Hoàng Nhân sự bên HO SHB. Cảm ơn em đã feedback lại. Anh sẽ cố gắng để hỗ trợ các bạn tốt nhất. Về viễ phỏng vấn thái độ chưa tốt anh sẽ ghi nhận và phản hồi ngay để kịp thời hỗ trợ tốt chon các bạn. Tuy nhiên cũng mong mọi ng tôn trọng cuộc phỏng vấn mà mình tham dự bằng việc chuẩn bị tốt nhất có thể để hoàn thành tốt kỳ thi tuyển của các bank nhé.
vâng ạ, cảm ơn anh đã đọc được feedback của em, và em mong bên HO ngân hàng mình nên tạo không khí thoải mái cho ứng viên hơn, để các bạn có thể tự tin hơn trong lúc phỏng vấn.

Gửi 3 lần mà ko bao giờ thấy hồi âm trong khi đáp ứng đủ tất cả yêu cầu, chán chả buồn gửi nữa

Gửi 3 lần mà ko bao giờ thấy hồi âm trong khi đáp ứng đủ tất cả yêu cầu, chán chả buồn gửi nữa
Có thể ko phù hợp hoặc lỗi nào đó. Nếu muốn ứng tuyển gửi cv qua email cá nhân mình sẽ review và giải đáp cho.

anh ơi, cho em hỏi là nếu ứng tuyển vào chi nhánh ở Đà Nẵng thì PV và thi tuyển ở đâu ạ? em ở Hà Nội, muốn thi vào Đà Nẵng. Mong anh giải đáp giúp em. Em cảm ơn anh :D

anh ơi, cho em hỏi là nếu ứng tuyển vào chi nhánh ở Đà Nẵng thì PV và thi tuyển ở đâu ạ? em ở Hà Nội, muốn thi vào Đà Nẵng. Mong anh giải đáp giúp em. Em cảm ơn anh :D
Ứng tuyển trong đó thì khả năng là sẽ thi và pv trong đó, nhưng nếu đề thi chung thì thi HN cũng ok. Nhưng để ko bị lỡ thì cứ chuẩn bị vào ĐN đi nhé. Khi nào có lịch thi thì sẽ thông báo cụ thể tới từng ứng viên. Ngày 09/04 là tổ chức thi rùi nên ôn thi đi nhóe.

Ứng tuyển trong đó thì khả năng là sẽ thi và pv trong đó, nhưng nếu đề thi chung thì thi HN cũng ok. Nhưng để ko bị lỡ thì cứ chuẩn bị vào ĐN đi nhé. Khi nào có lịch thi thì sẽ thông báo cụ thể tới từng ứng viên. Ngày 09/04 là tổ chức thi rùi nên ôn thi đi nhóe.
Anh ơi ngoài những vị trí trên ra thì SHB không có nhu cầu tuyển các vị trí như kiểm toán, giám sát hay quản trị rủi ro ạ?

=)) hy vọng là thi thứ 7 chủ nhật để em còn tham gia :p:p chứ em cũng mếm SHB dữ lắm lắm:rolleyes::rolleyes:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên