SHB [HOT] SHB tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [03.04.2016]

Các bạn cho mình hỏi, nộp QHKHCN ở chi nhánh tỉnh, vậy thi với pv ở hà nội hay lại về tỉnh test với pv. Mình pv 2 lần rùi, toàn tạch :((. Chi nhánh Ninh Bình mình, a GĐ thích chọn người đã có kn :((

giống anh. giờ chỉ muốn đậu backoffice thôi.sợ làm qhkh r.:D:D
mình cũng thích làm back, cơ mà trước mình nộp chuyên viên nhân sự thì đc gọi đi pv tận 2 lần, đến vòng chi nhánh thì tạch, còn hỗ trợ tín dụng thì gửi mấy lần rồi mà chưa thấy thông báo bao giờ :( không biết lần này nên gửi tiếp không nữa :(

mình cũng thích làm back, cơ mà trước mình nộp chuyên viên nhân sự thì đc gọi đi pv tận 2 lần, đến vòng chi nhánh thì tạch, còn hỗ trợ tín dụng thì gửi mấy lần rồi mà chưa thấy thông báo bao giờ :( không biết lần này nên gửi tiếp không nữa :(
được gọi đi pv là quá may rồi bạn ơi, mình cũng nộp mà có thấy được gọi bao giờ đâu :(

Các bạn cho mình hỏi, nộp QHKHCN ở chi nhánh tỉnh, vậy thi với pv ở hà nội hay lại về tỉnh test với pv. Mình pv 2 lần rùi, toàn tạch :((. Chi nhánh Ninh Bình mình, a GĐ thích chọn người đã có kn :((
Đợt này thi và PV theo khu vực. Các tỉnh thành miền Bắc thi & PV tại Hà Nội bạn nhé.

Cho mình hỏi chút. Shb chỉ cần file Hồ sơ ứng tuyển thôi ạ. Có phải gửi kèm file scan bằng cấp các kiểu ko ạ :(

được gọi đi pv là quá may rồi bạn ơi, mình cũng nộp mà có thấy được gọi bao giờ đâu :(
bên SHB phỏng vấn ở chi nhánh thì khá tốt, nhiệt tình, care mình rất tốt, ngồi nói chuyện với giám đốc chi nhánh thôi, còn bên hội sở t thấy phong cách họ phỏng vấn chưa ok lắm, nhiều người pv như kiểu coi thường ứng viên ý :(

bên SHB phỏng vấn ở chi nhánh thì khá tốt, nhiệt tình, care mình rất tốt, ngồi nói chuyện với giám đốc chi nhánh thôi, còn bên hội sở t thấy phong cách họ phỏng vấn chưa ok lắm, nhiều người pv như kiểu coi thường ứng viên ý :(
Hi em, anh là Hoàng Nhân sự bên HO SHB. Cảm ơn em đã feedback lại. Anh sẽ cố gắng để hỗ trợ các bạn tốt nhất. Về viễ phỏng vấn thái độ chưa tốt anh sẽ ghi nhận và phản hồi ngay để kịp thời hỗ trợ tốt chon các bạn. Tuy nhiên cũng mong mọi ng tôn trọng cuộc phỏng vấn mà mình tham dự bằng việc chuẩn bị tốt nhất có thể để hoàn thành tốt kỳ thi tuyển của các bank nhé.

mém không em viết trong thư giới thiêu là cho chị Hoàng rồi. may mà em ghi là gửi cho Anh/chị thôi ^^:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::p:p:p:p:p:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên