SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Bác nào chia sẽ sơ sơ mấy câu thi ben HTTD giúp e với :) E chuẩn bị lên dĩa đây!

mình thi HTTD này, thi viết thì mình chia sẻ oài đó, Luật TCTC, quy chế cho vay 1627, nghị định 178,... thi tin học vs IQ thì dễ làm trong 5s là xong còn lý thuyết thì mình quên hết, à, nên tìm hiểu nhiều về SHB, cac sp của SHB và công việc của HTTD nữa
còn pvấn thì nên hiểu về HTTD, TCDN, cũng như tình hình ktế-xh ở địa phương nữa
Đấy, mìnhc hỉ có thế để chia sẻ thôi,mình cx hy vọng đậu để được về quê làm việc mà

Có bạn nào đã phỏng vấn vị trí Chuyên viên Thẩm định không? share cho mình tí thông tin với! hix hix mai tới lên dĩa òi!

Bạn sunflower156 thi tuyển ở vị trí nào vậy, phỏng vấn cùng ngày thi rồi mà, còn phỏng vấn gì nữa vậy bạn

- - - Updated - - -

Bạn sunflower156 thi tuyển ở vị trí nào vậy, phỏng vấn cùng ngày thi rồi mà, còn phỏng vấn gì nữa vậy bạn?

Bohotambac ah. Tại hôm đó mấy bạn hành chính fỏng vấn cùng fòng tớ nên tớ biết mà. Thôi cố lên

Lý thuyết hỏi cụ thể câu j vậy bạn, ví dụ vài câu xem ntn đi bạn, mong lung wa :|

nghe tình hình này ra tết ms có kết quả mất..huhu....
Thái nguyên thi đầu tiên mà chả nghe nói j...

oai, mình nghĩ bạn chắc chắn đỗ 100% oài, thôi thảnh thơi ăn tết đi bạn ạ, mình cũng đang run lắm đây, nhưg hy vọng là có kết quả sớm

- - - Updated - - -

oai, mình nghĩ bạn chắc chắn đỗ 100% oài, thôi thảnh thơi ăn tết đi bạn ạ, mình cũng đang run lắm đây, nhưg hy vọng là có kết quả sớm

chúc mừng trước nha hongboneu, :), bạn thi vị trí nào vậy bạn hongboneu
hôhô, bạn nhầm oài, mình chúc mừng bạn tanleduan ấy chứ, bạn ấy vừa đc giữ hồ sơ vừa đc chị í mời về cn tuyên quang, tớ thì chẳng có điềm trước j cả, hehe
nhưng mà thank kiu bạn nha, lại tự sướng oài, keke

- - - Updated - - -

chúc mừng trước nha hongboneu, :), bạn thi vị trí nào vậy bạn hongboneu
hôhô, bạn nhầm oài, mình chúc mừng bạn tanleduan ấy chứ, bạn ấy vừa đc giữ hồ sơ vừa đc chị í mời về cn tuyên quang, tớ thì chẳng có điềm trước j cả, hehe
nhưng mà thank kiu bạn nha, lại tự sướng oài, keke

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back