SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí tại Thái Nguyên, Tuyên Quang, Ninh Bình, Tiền Giang & Đồng Thá

Uh. Mà các chị SHB rất thân thiện mặc dù hỏi rất xoáy. Hic. Chị nhớ hỏi câu chốt thế này: SHB đang có chương trình kỷ niệm 20 năm thành lập. E hãy đưa ra các fương thức cũng như cách thức,khuyếch trương SHB, sản phẩm của SHB và dịch vụ của SHB. E hãy cho biết làm thế nào để khách hàng chưa từng sử dụng và giao dịch SHB. Sẽ trở thành khách hàng trung thành của SHB.Toát mồ hôi mà vẫn fải chém nhiệt tình E ạ.

Uh. Mà các chị SHB rất thân thiện mặc dù hỏi rất xoáy. Hic. Chị nhớ hỏi câu chốt thế này: SHB đang có chương trình kỷ niệm 20 năm thành lập. E hãy đưa ra các fương thức cũng như cách thức,khuyếch trương SHB, sản phẩm của SHB và dịch vụ của SHB. E hãy cho biết làm thế nào để khách hàng chưa từng sử dụng và giao dịch SHB. Sẽ trở thành khách hàng trung thành của SHB.Toát mồ hôi mà vẫn fải chém nhiệt tình E ạ.
chị thi chi nhánh nào thế? .hìh như nhiều ng pv chị ạ..hi...công nhận SHB pv hỏi rất xoáy, và đưa tình huống thực tế để xử lí...em trả lời đến đâu thì chị í cứ bám theo câu trả lời để hỏi,...may mà em có chút tỉnh táo là trả lời nhấn mạnh vào lái chị í vào phần em biết rõ nhất và nhiều nhất nên cũng trả lời dc...có 1 vài chút k trả lời dc, em nói thẳng là: ui, chị hỏi xoáy thật đấy, đến đây em chiu, em k biết... thế là chị í cười và bảo là em k biết cũng đúng vi từng tiểu tiết này chỉ ng đi làm rồi ms biết dc.

Chị thi chi nhánh Ninh Bình e ah. E thế chắc chắn đỗ 100% rùi. C đang là cho tư nhân, cả tháng ko đc nghỉ lấy 1 ngày (trừ trường hợp bất khả kháng) nên chị chán wá rồi. Giờ xin đc việc gì ổn định chút. Hic

Chị thi chi nhánh Ninh Bình e ah. E thế chắc chắn đỗ 100% rùi. C đang là cho tư nhân, cả tháng ko đc nghỉ lấy 1 ngày (trừ trường hợp bất khả kháng) nên chị chán wá rồi. Giờ xin đc việc gì ổn định chút. Hic
Ơ, 1 ngày cũng k cho nghỉ thì dã man thật. chị quê ở ninh bình à, hồi í biết thế em apply ở ninh bình cchho gần nghệ an hơn, em dại thật.hjx
em nghĩ chắc chắn trượt Thái nguyên rồi. Chỉ mong trúng tuyên quanng thui...chả biết có tuyển dung trong sáng k nữa....hôm em pv là 27/11...chi nhánh tuyên quang là 2/12, đến 4/12 thì thấy số SHB gọi, em tưởng thông báo tin vui, ai dè nghe: "Alo, duẩn à, chị là chị thảo mà hôm trước phỏng vấn em đây( lúc đấy hơi mừng thầm trong ng hic, ), chị muốn hỏi em 1 chút: nếu chị muốn điều chuyển em lên Chi nhánh tuyên quang là chi nhánh của chị thì em có đi không?. Chi nhánh chị cũng đang thiếu người". hjc..( bị leo cây rùi) , lúc đấy em cũng nói đại 1 câu thế này, chứ chả kịp suy nghĩ là: Có chị ạ, thì chi nhánh thái nguyên coi như nguyện vọng 1 mà không đỗ thì tuyên quang em vẫn làm, vì em cũng like SHB nên muốn gắn bó với SHB.."
rùi chị í cười, rồi hỏi 1 phát: thế đã có ng iu chưa? có sợ ng iu ngăn cản k cho đi xa không...?..em bảo đại là: chưa có...................chắc là em trượt thái nguyên rùi, nên mới có chuyện như thế chị ạ, ...nói chung mong đỗ thui..hjx....mấy đứa bạn em trêu em: Chè thái gái tuyên..:))...

Ơ, 1 ngày cũng k cho nghỉ thì dã man thật. chị quê ở ninh bình à, hồi í biết thế em apply ở ninh bình cchho gần nghệ an hơn, em dại thật.hjx
em nghĩ chắc chắn trượt Thái nguyên rồi. Chỉ mong trúng tuyên quanng thui...chả biết có tuyển dung trong sáng k nữa....hôm em pv là 27/11...chi nhánh tuyên quang là 2/12, đến 4/12 thì thấy số SHB gọi, em tưởng thông báo tin vui, ai dè nghe: "Alo, duẩn à, chị là chị thảo mà hôm trước phỏng vấn em đây( lúc đấy hơi mừng thầm trong ng hic, ), chị muốn hỏi em 1 chút: nếu chị muốn điều chuyển em lên Chi nhánh tuyên quang là chi nhánh của chị thì em có đi không?. Chi nhánh chị cũng đang thiếu người". hjc..( bị leo cây rùi) , lúc đấy em cũng nói đại 1 câu thế này, chứ chả kịp suy nghĩ là: Có chị ạ, thì chi nhánh thái nguyên coi như nguyện vọng 1 mà không đỗ thì tuyên quang em vẫn làm, vì em cũng like SHB nên muốn gắn bó với SHB.."
rùi chị í cười, rồi hỏi 1 phát: thế đã có ng iu chưa? có sợ ng iu ngăn cản k cho đi xa không...?..em bảo đại là: chưa có...................chắc là em trượt thái nguyên rùi, nên mới có chuyện như thế chị ạ, ...nói chung mong đỗ thui..hjx....mấy đứa bạn em trêu em: Chè thái gái tuyên..:))...

c mà thi chi nhánh NB thì mình làm j có suất,keke,thế ra là quê c ko ở thái nguyên à... Đc cái mình cx quê ở nb luôn, thích nhất là câu hỏi về ninh bình,hehehe

c mà thi chi nhánh NB thì mình làm j có suất,keke,thế ra là quê c ko ở thái nguyên à... Đc cái mình cx quê ở nb luôn, thích nhất là câu hỏi về ninh bình,hehehe
tớ làm gì giỏi đâu mà chiếm mất suất của ng khác dc.hjx..tại tớ đang ở Hà nội nên hôm làm hồ sơ tớ thấy thái nguyên gần nhất nên tớ đi xe máy lên thi dc...ninh bình thì Xa hà nội nên phải đi oto về là cái chắc nên nghĩ mà nản..thui thì mong cho đỗ thui, còn ch khác tính sau..hi...họ hỏi câu j về ninh bình đấy c? tình hình kha rquan không? hj

t là người mà nhắn tin cho c í, tình hình thì chẳng biết thế nào, tại t pvấn đầu tiên xong về luôn mà, t cx ko học hành j lắm nên kiến thức bị quên hết cả,hichic, nghĩ xong thấy tiếc tiếc vì mình cũng lười mà,hehe

Hôm qua mình vừa thi tuyển CVKT chi nhánh DDT xong, phải nói là chán kinh khủng :(
Đề thi 60 câu trắc nghiệm toàn về nghiệp vụ, quy định, thông tư, etc... Mình toàn đánh bừa, đc mấy câu av cũng ok. Chiều cũng đc gọi PV. Oái cái là PV trực tuyến mà thiết bị cứ vang vang thế nào cộng với mình là ng miền tây còn các chị PV lại ở miền ngoài nên mình hầu như ko nge đc các chị hỏi j :'(. PV xong tự hiểu số phận hihi, 1 ngày trời lặn lội cả 200km công không. Mà SHB PV khó nhỉ?

Ôi, sự nghiệp vào ngồi văn phòng Bank.
Mình đăng ký ở CN Tiền Giang, năm sinh mình trẻ nhất trong nhóm thi hôm đó. Bữa thi 14-12 mà quên mất, sáng còn tưng tưng đi thẩm định khách hàng, tự nhiên lúc ký biên bản thì nhìn lại ngày 14-12, lúc đó là 8h15 rồi, mà thi tận Long An, chay lên chắc cũng 30p.
Vậy là xong film luôn.:-h

có kiểu phỏng vấn trực tuyến à...lạ thế, đôi khi pv trực tiếp mặt giáp mặt vẫn tốt hơn. mặc dù hơi run nhwung có thể thể hiện ngôn ngữ cơ thể.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên