SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Hết ngày nữa rồi, định điện lên Hội sở hỏi tình hình phỏng vấn ở TPHCM có kết quả chưa mà do xài điện thoại mới nên mất số rồi. Haiz.

Đã gọi điện và gặp phòng Hành chính tổng hợp, gặp 1 chị, mình hỏi chị khi nào có kết quả tuyển dụng? Chị bảo là bên mình đang trình lên Hội sở ngoài Hà Nội chờ phê duyệt (mà miền Bắc đang phỏng vấn nên chắc chắn là đợi tổng hợp 1 lần luôn rồi). Chị nói bên chi nhánh chỉ có trách nhiệm triển khai còn quyết định tuyển dụng là thuộc về Hội sở bạn chịu khó chờ nhé. Hihi, cứ hy vọng đi các bạn.
Gọi lên số SHB CN HCM đó bạn 0838215891

Đã gọi điện và gặp phòng Hành chính tổng hợp, gặp 1 chị, mình hỏi chị khi nào có kết quả tuyển dụng? Chị bảo là bên mình đang trình lên Hội sở ngoài Hà Nội chờ phê duyệt (mà miền Bắc đang phỏng vấn nên chắc chắn là đợi tổng hợp 1 lần luôn rồi). Chị nói bên chi nhánh chỉ có trách nhiệm triển khai còn quyết định tuyển dụng là thuộc về Hội sở bạn chịu khó chờ nhé. Hihi, cứ hy vọng đi các bạn.
Liệu có nên hi vọng và chờ đợi thêm 1 lần nữa?!

chưa hết hy vọng đâu bạn, lúc pv mình nghe nói CN HCM tuyển gdv nhiều lắm, ngân hàng mở thêm 2 pgd nữa đó, cứ chờ đợi và hy vọng đi bạn

Tình hình là chưa có quyết định nha các bạn,còn hy vọng.Họ bảo họ cũng đang chờ Hội Sở phê duyệt nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,854
Thành viên mới nhất
Xthgggg
Back
Bên trên