SHB [HOT] SHB tuyển dụng rất nhiều vị trí làm việc tại các CN TPHCM, Bình Phước, Sông Bé, Long An [11.06

Xin Chào bạn yêu ,bồ có biết là Mu Thánh Đế đang phát Gift Code Tân Thủ qua Event Like FaceBook chưa , mỗi 1 mã Gift Code sẽ nhận đc 1 Set Item Full đó nhanh tay cùng tớ tham dự nghen .

Mu Thánh Đế Phiên Bản Season 6.9 , support Wing 2.5 , Wing 4 , Ngọc Custom Jewel . Đặc biệt là có chức năng đổi lần Reset lấy Item Full đó , bạn hãy tham gia cùng mình nhé !

M U T H A N H D E . N E T
Xin lỗi bồ nếu mình có làm phiền nghe !Alpha Test : 10h 29/9/2013Open : 10h 06/10/2013
mu thánh đế open thang 10 năm 2013 , mu online 2013 , mu co wing 4 wing 2.5 , mu co item full

Mình QHKH cơ, sao bạn biết nhận 2 người rồi thế? Có thể chi nhánh họ cần trước, phòng giao dịch cũng trực thuộc chi nhánh mà, họ sẽ cần người để đẩy về PGD nữa. UB chưa có thông tin gì thì vẫn còn hy vọng.
Tụi mình pv GDV CN HCM đó bạn. Bên đó đã nhận 2 người vào thử việc GDV rồi. Cơ hội đã hết và hi vọng cũng đã chết!

Mình QHKH cơ, sao bạn biết nhận 2 người rồi thế? Có thể chi nhánh họ cần trước, phòng giao dịch cũng trực thuộc chi nhánh mà, họ sẽ cần người để đẩy về PGD nữa. UB chưa có thông tin gì thì vẫn còn hy vọng.
Mình nghĩ PGD không cần nhiều đâu. Tại vì PGD khối lượng công việc rất nhàn. Bạn anh trancongtrong trên diễn đàn nói cho mình biết đó.

Cứ chờ đi bạn, chờ 1/10 bên miền Bắc phỏng vấn xong miền Nam chắc có thông tin. Rớt cũng phải được cái Thanks letter chứ. Phỏng vấn ok lắm mà. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên