SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

KHông hiểu SHB làm ăn kiểu gì nhỉ, Mình phỏng vấn vong2 ngày 21/05 mà tới giờ không biết kết quả thế nào nữa, không hiểu kết quả bao giờ mới có?

Chào mừng các bạn đến với SHB, 1 ngân hàng năng động, thân thiện và ổn định. Các bạn cứ kiên nhẫn nhé. Năm ngoái mình thi viết ngày 25.08, phỏng vấn ngày 27.09 và có kết quả cũng như bắt đầu đi làm ngày 02.12. Như vậy đã là 06 tháng rồi. 06 tháng làm việc với SHB, mình đã trở thành 1 con người hoàn toàn khác. :). Welcome to SHB! Solid Partners, flexible solutions!

Chào mừng các bạn đến với SHB, 1 ngân hàng năng động, thân thiện và ổn định. Các bạn cứ kiên nhẫn nhé. Năm ngoái mình thi viết ngày 25.08, phỏng vấn ngày 27.09 và có kết quả cũng như bắt đầu đi làm ngày 02.12. Như vậy đã là 06 tháng rồi. 06 tháng làm việc với SHB, mình đã trở thành 1 con người hoàn toàn khác. :). Welcome to SHB! Solid Partners, flexible solutions!
=)) liệu có phải đợi chờ là hạnh phúc :)

Hình như trong tuần này là có kết quả. Bạn mình thi ở HN có hỏi được điểm rồi, thấy bảo 6,5d mới vào pv.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên