SHB [HOT] SHB thông báo tuyển dụng các vị trí CV/NV tại các Đơn vị kinh doanh SHB [20.03.2014]

Mới có mỗi thông tin 1 chi nhánh thôi mà.
Mình nghĩ các chi nhánh còn sắp xếp lịch pv nữa. Trong mai hoặc bữa kia là có kết quả hết thôi. Bạn cứ chờ đi.
Mình còn chẳng nhớ mình nộp vị trí gì, ôn cái gì đây :D
:))) thế là thi viết xong là quên cả đề lẫn vị trí ứng tuyển ah bạn? :))))) tớ nghĩ cứ thoải mái thui, chắc các anh chị bên NH k nắn gân nghiệp vụ nhìu đâu ;)

:))) thế là thi viết xong là quên cả đề lẫn vị trí ứng tuyển ah bạn? :))))) tớ nghĩ cứ thoải mái thui, chắc các anh chị bên NH k nắn gân nghiệp vụ nhìu đâu ;)

Đúng rồi, thoải mái thôi, luyện cái tính thi xong thì quên luôn, đỡ đau đầu :D
Bạn biết HTTD pv những gì ko =))

Đúng rồi, thoải mái thôi, luyện cái tính thi xong thì quên luôn, đỡ đau đầu :D
Bạn biết HTTD pv những gì ko =))
Tớ k bít :v vì tớ thi Thanh toán quốc tế :v :v thui chiều nay thi đọc vài thớt kinh nghiệm, tối ngủ sớm lấy sức mai đi pv thoai, mặc đẹp gọn gàng là chúng ta đã tự tin thêm 50% rồi, còn lại thì tâm lí thoải mái :v kinh nghiệm của tớ :)))))))

Tớ k bít :v vì tớ thi Thanh toán quốc tế :v :v thui chiều nay thi đọc vài thớt kinh nghiệm, tối ngủ sớm lấy sức mai đi pv thoai, mặc đẹp gọn gàng là chúng ta đã tự tin thêm 50% rồi, còn lại thì tâm lí thoải mái :v kinh nghiệm của tớ :)))))))

Sau kinh nghiệm 10 lần pv NH của t thì t cũng thấy thế :oops::oops::oops:
Mà cậu học trường gì ở HN thế, cũng dân học ở HN đây :D:D

Tớ học HV Ngân hàng, cậu học ở HN mà sao vào thi tận đó thi vậy? :v cậu học trường nào ngoài HN? :D

Còn trẻ mà, xông pha thôi, chỗ nào có cơ hội thì làm. Ngày trc mới tốt nghiệp cũng thích ở lại HN lắm :D:D
Tớ học trường kinh tế - kỹ thuật - công nghiệp chỗ Minh Khai, gần Times City bây giờ ấy :D:D
Toàn đậu viết nhưng đến pv là trượt :confused::confused:

Còn trẻ mà, xông pha thôi, chỗ nào có cơ hội thì làm. Ngày trc cũng thích ở lại HN lắm :D:D
Tớ học trường kinh tế - kỹ thuật - công nghiệp chỗ Minh Khai, gần Times City bây giờ ấy :D:D
Toàn đậu viết nhưng đến pv là trượt :confused::confused:
Tớ cũng thế, chỉ có BIDV là trượt từ vòng...hồ sơ thui :'( bị trượt nên hôm nay vẫn còn buồn đây :v

Tớ cũng thế, chỉ có BIDV là trượt từ vòng...hồ sơ thui :'( bị trượt nên hôm nay vẫn còn buồn đây :v
HN mà, toàn quái vật thôi, Bạn cứ thi vào NH nhỏ hay chi nhánh nhỏ trước lấy kinh nghiệm đã, ko bon chen đc với quái vật, tỷ lệ thành công sẽ thấp đi rất nhiều :rolleyes::rolleyes:
May mắn là tớ lại qua vòng HS của BIDV :cool::cool:. Nhưng chưa ôn đc nhiều.
Kiểu thi của BIDV cũng hoảng lắm :D:D

HN mà, toàn quái vật thôi, Bạn cứ thi vào NH nhỏ hay chi nhánh nhỏ trước lấy kinh nghiệm đã, ko bon chen đc với quái vật, tỷ lệ thành công sẽ thấp đi rất nhiều :rolleyes::rolleyes:
May mắn là tớ lại qua vòng HS của BIDV :cool::cool:. Nhưng chưa ôn đc nhiều.
Kiểu thi của BIDV cũng hoảng lắm :D:D
Cố lên bạn nhé :D t cũng đang cố gắng đây, vẫn nuôi mong ước vào BIDV, chắc đợi cơ hội sau vậy :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên