OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

à mình cũng dc gọi ở Bắc Giang nè, chị ấy bảo 4h ở tầng 6, sơ loại vs gt nhì nhằng gì đấy ;)

Mọi người ơi vị trí Chuyên viên KH thì thi nghiệp vụ tín dụng nhỉ. Sao mình đọc mô tả công việc thấy giống GDV thế

hqua vào web ocean xem mới thấy hạn là 20/6, thế mà chủ top lại ghi là 25/6. Nhưng mà thôi ko nộp nữa, hóng bên giảng viên với công chức thôi ^^. Các ấy chưa thi cũng loại đc ít nhất 1 đối thủ rồi. hihi

Mình thấy sáng có bạn nộp chi nhánh chỗ 18 Láng Hạ người ta bảo hết hạn rồi, có đứa bạn nữa thì đc gọi thứ 7 thi viết
:(
Có ai được gọi thì ới lên cho anh em biết nhé

Mình thấy sáng có bạn nộp chi nhánh chỗ 18 Láng Hạ người ta bảo hết hạn rồi, có đứa bạn nữa thì đc gọi thứ 7 thi viết
:(
Có ai được gọi thì ới lên cho anh em biết nhé
Mình vừa được gọi, hẹn 7h30 ngày 22/06, thi ở chi nhánh luôn :D. Mình nộp cùng bạn mình mà điểm nó còn cao hơn mình chẳng hiểu sao mỗi mình được gọi đi. Hoặc có thể nó chia nhiều đợt thi, các bạn bình tĩnh :D

Tất cả là thi vào thứ 7 tuần này các bạn nhé. Các bạn chưa được gọi cũng bình tĩnh vì hum nay t gọi chi nhánh giải phóng và chi nhánh Hà Nội thì họ bảo hnay mới hết hạn nhận hồ sơ chiều sẽ tổng hợp và mai sẽ gọi cho ứng viên. Nhưng trên tinh thần là các bạn cứ ôn tập đi nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên