OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Ơ thế rút cục là t7 này thi KHDN hay CN nhỉ? Tớ nộp CN nhưng bạn tớ nộp DN lại bảo t7 này thi DN. Lúc tớ gọi điện hỏi thì ngta cũng hỏi tớ là em nộp KHDN à, lúc đó t cũng ko nhớ mình nộp gì nên im luôn :)).
Có ai chi nhánh Thăng Long không? Sao chẳng thấy tăm hơi thông báo gì nhỉ :-ss. Được gọi từ t2 mà đến giờ vẫn không mail không call :-ss

Đây, tớ đây. Hôm t2 mới đi nộp KHCN vào OceanBank Thăng Long. Lúc đi qua k nhìn còn tưởng đây là OCeanBank Thành Công ( vì gần hồ Thành Công) xong về sau phải vào đấy mượn chị GDV cái bút để ghi lại. Sacc mọi người đã được gọi như vậy là mình đã trượt. haizzz. Again!

ô hay vụ này là thế nào nhỉ. Không biết đợt thi này của DN hay CN thế hic

Đây, tớ đây. Hôm t2 mới đi nộp KHCN vào OceanBank Thăng Long. Lúc đi qua k nhìn còn tưởng đây là OCeanBank Thành Công ( vì gần hồ Thành Công) xong về sau phải vào đấy mượn chị GDV cái bút để ghi lại. Sacc mọi người đã được gọi như vậy là mình đã trượt. haizzz. Again!
Tớ cũng không hiểu vụ này lắm, vì deadline KHCN đã hết đâu nhỉ? Giả sử t7 tớ thi KHDN rồi toạch thì hết cơ hội thi CN à :((((

Các cậu ơi nh mà đợt KHDN là nộp online hay offline thế. Nếu nộp off thì sao mà gọi lộn xộn dc nhỉ?

Mình chưa được gọi gì, có bạn nào nộp ở Hải Phòng không? Các bạn được gọi chưa? Các bạn nộp hồ sơ gồm những gì vậy?

Các b ơi, mình vừa ở quê lên, mai mới đi nộp KHCN liệu có kịp ko nhỉ? 25/06 mới hết hạn mà :s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên