bạn có kinh nghiệm rồi, bạn tốt nghiệp đại học, bạn còn nhiều cơ hội khác. NCB có thể sẽ trả mức lương ko phù hợp với yêu cầu bản thân bạn và những gì bạn có nên bạn là ứng viên ko phù hợp thôi. tớ nghĩ t cũng tạch vì thế. NCB có thể sẽ tuyển những ứng viên tốt nghiệp cđ, hay chưa có kinh nghiệm. vì những nhân sự đó sự đòi hỏi quyền lợi của họ sẽ thấp hơn.
Đây là quan điểm cá nhân của tớ thôi . ^^
có lẽ bạn đúng đấy, hum PV, chị PV còn hỏi mình là " Em học kinh tế đầu tư đi làm giao dịch viên có thấy phí ko, làm một thời gian thì lại chán ấy" hơ hơ, mình nghĩ ng ta có tiêu chí tuyển dụng nên cứ thế mà áp theo thôi

mih cũng thế đó =)))
có lẽ bạn đúng đấy, hum PV, chị PV còn hỏi mình là " Em học kinh tế đầu tư đi làm giao dịch viên có thấy phí ko, làm một thời gian thì lại chán ấy" hơ hơ, mình nghĩ ng ta có tiêu chí tuyển dụng nên cứ thế mà áp theo thôi

GDV tuyển người có ngoại hình, ăn nói là chủ yếu, hôm t pv 4 người, mỗi t ko đc giấy mời :)), dù sao cũng được đi pv sơ tuyển. :v
C hôm pv với t hay sao ý,chiều 19/8 đúng ko. Rõ ràng tuyển ngoại hình nhỉ,t vừa đỗ chỗ khác nên cũng phân vân có đi test ko

h vào máy tính nên dùng nick này,t đc gdv sở giao dịch của seabank,t là đứa ngồi tay trái c hôm pv,học ngân hàng đấy. chắc mai cứ đi xem sao. mà c đừng nản nhé,t thấy c có kiến thức với thái đọ làm việc tốt mà lại ko dc. tìm cơ hội khác nữa nhé
à ừ, :)), t ko có buồn mấy đâu, hehe, cần cố gắng hơn, và biết mình cần thêm gì để lần sau tốt hơn mà, chúc cậu may mắn trong công việc nhé!

T nộp hso cả HN vs HY. Vưa đc gọi tham gia thi test chung ở hội sở Bắc Ninh. Hic. Sao ko phải ở Hn ak :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên