vừa nhận đc lúc 11h 40 bạn ah, thư cảm ơn
Kính gửi Anh/Chị:
Ngân hàng Quốc Dân (NCB ) trân trọng cảm ơn sự hợp tác quý báu của Anh/Chị trong đợt tuyển dụng vừa qua tại vị trí Giao Dịch Viên
NCB đánh giá cao những mục tiêu phát triển nghề nghiệp của Anh/Chị cũng như sự phù hợp của Anh/Chị đối với vị trí chúng tôi cần tuyển dụng.
Tuy nhiên, trong giai đoạn hiện tại, NCB chưa mở rộng các chỉ tiêu tuyển dụng theo quy mô lớn nên số lượng nhân sự cần tuyển sẽ hạn chế hơn. Vì lẽ đó, chúng tôi rất lấy làm tiếc phải thông báo tới Anh/Chị về việc chưa thể hợp tác với Anh/Chị trong giai đoạn này được.
Kết quả tuyển dụng, thông tin tuyển dụng của Anh/Chị có giá trị trong vòng 3 tháng, chúng tôi xin phép được liên lạc lại với Anh/Chị nếu NCB có nhu cầu tuyển dụng để phục vụ quá trình phát triển kinh doanh và mở rộng hoạt động .
Kính chúc Anh/Chị sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công trong công việc.
Trân trọng thông báo!

các bạn còn nhận được mail báo,mình thì bị loại ngay từ vòng hồ sơ cơ:(

m có kinh nghiệm rùi mà vẫn tạch, T_T
bạn có kinh nghiệm rồi, bạn tốt nghiệp đại học, bạn còn nhiều cơ hội khác. NCB có thể sẽ trả mức lương ko phù hợp với yêu cầu bản thân bạn và những gì bạn có nên bạn là ứng viên ko phù hợp thôi. tớ nghĩ t cũng tạch vì thế. NCB có thể sẽ tuyển những ứng viên tốt nghiệp cđ, hay chưa có kinh nghiệm. vì những nhân sự đó sự đòi hỏi quyền lợi của họ sẽ thấp hơn.
Đây là quan điểm cá nhân của tớ thôi . ^^

Vị trí GDV này mình nghĩ không qtrong quá vđề bằng cấp hay kinh nghiệm đâu, còn chắc có điểm nào chưa phù hợp nên chưa được thôi. Mình cũng vừa nhận được mail cảm ơn, thôi lại đi nộp nơi khác vậy :D

GDV tuyển người có ngoại hình, ăn nói là chủ yếu, hôm t pv 4 người, mỗi t ko đc giấy mời :)), dù sao cũng được đi pv sơ tuyển. :v

vừa nhận đc lúc 11h 40 bạn ah, thư cảm ơn
Kính gửi Anh/Chị:
Ngân hàng Quốc Dân (NCB ) trân trọng cảm ơn sự hợp tác quý báu của Anh/Chị trong đợt tuyển dụng vừa qua tại vị trí Giao Dịch Viên
NCB đánh giá cao những mục tiêu phát triển nghề nghiệp của Anh/Chị cũng như sự phù hợp của Anh/Chị đối với vị trí chúng tôi cần tuyển dụng.
Tuy nhiên, trong giai đoạn hiện tại, NCB chưa mở rộng các chỉ tiêu tuyển dụng theo quy mô lớn nên số lượng nhân sự cần tuyển sẽ hạn chế hơn. Vì lẽ đó, chúng tôi rất lấy làm tiếc phải thông báo tới Anh/Chị về việc chưa thể hợp tác với Anh/Chị trong giai đoạn này được.
Kết quả tuyển dụng, thông tin tuyển dụng của Anh/Chị có giá trị trong vòng 3 tháng, chúng tôi xin phép được liên lạc lại với Anh/Chị nếu NCB có nhu cầu tuyển dụng để phục vụ quá trình phát triển kinh doanh và mở rộng hoạt động .
Kính chúc Anh/Chị sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công trong công việc.
Trân trọng thông báo!
Mình thì chưa nhận đc mail xịt hay mail đỗ, có lẽ như thế mình thấy đỡ bùn hơn. Có kinh nghiệm như bạn thì ko thiếu ĐẤT DIỄN đâu, rừng xanh còn đó mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,765
Thành viên mới nhất
antigamamerch
Back
Bên trên