(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Thông tin chính thức từ MSB:
- A1: 1.5 tháng, A2: 1 tháng, A3: 0.7 tháng, A4,5: 0 :(
- Chi thêm khoản Tết là 1tr (trên 6 tháng)/ 500k (dưới 6 tháng)/200k (thử việc) + 200k chúc tết đầu năm

Cảm ơn bạn, thông tin MSB được rất nhiều người quan tâm và chờ đợi :)

Công nhận là đọc cách tính của đội đó mà phức tạp qá, mà bạn dc A mấy?
Mình A2. Các bạn có KPIs mà, đâu cần quan tâm đến A mấy như bọn tớ đâu?

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn, thông tin MSB được rất nhiều người quan tâm và chờ đợi :)
Chúng em cũng mong ngóng từ lâu lắm rùi bác Mr_bank ạ! thôi thì an ủi: có còn hơn không! huhu

Mình A2. Các bạn có KPIs mà, đâu cần quan tâm đến A mấy như bọn tớ đâu?

- - - Updated - - -

Chúng em cũng mong ngóng từ lâu lắm rùi bác Mr_bank ạ! thôi thì an ủi: có còn hơn không! huhu

Đúng là "méo mó có hơn không" :) dù sao cũng có chút gọi là...thưởng, như thế còn may mắn hơn rất nhiều người đang bị chậm lương ở các khu công nghiệp hay bị chủ thuê xù tiền lao động. :(

Đúng là "méo mó có hơn không" :) dù sao cũng có chút gọi là...thưởng, như thế còn may mắn hơn rất nhiều người đang bị chậm lương ở các khu công nghiệp hay bị chủ thuê xù tiền lao động. :(
đến giờ mà vẫn còn nhiều ngân hàng chưa có thông tin gì ý bác nhỉ? bạn em làm HD Bank cũng chưa có gì kìa!

Có 3K tín dụng liệu tặng có còi quá không bạn chủ Thớt. Định góp vui chút.

MSB đã có thông báo, CBNV chính chức từ 6 tháng chở lên (không tính thời gian thử việc) 1.000.000đ, chính thức dưới 6 tháng 500.000đ, thử việc mùa vụ là 200.000đ. Rực rỡ chưa;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bảo Việt Bank năm nai được 1,5 triệu + chiều nai được 700k công đoàn cho, rực rỡ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên