MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Mình vừa đi pv KHCN số 1 Liễu Giai về :D Hội đồng phỏng vấn 5 người. Mỗi người tầm 10-15p. Hỏi dựa trên câu trả lời của ứng viên hoàn toàn nên các bạn cố gắng tự tạo câu hỏi cho bản thân =))

Mình vừa đi pv KHCN số 1 Liễu Giai về :D Hội đồng phỏng vấn 5 người. Mỗi người tầm 10-15p. Hỏi dựa trên câu trả lời của ứng viên hoàn toàn nên các bạn cố gắng tự tạo câu hỏi cho bản thân =))
cụ thể hỏi những gì bạn,có câu hỏi nghiệp vụ tình huống gì ko ?

Cho mình hỏi là nếu thế thì mai mình phải in tờ thông tin ứng viên theo vị trí là SME à? Rõ ràng mình cũng đk KHCN mà nhận được thông báo thi sang SME, chả hiểu gì!

MB ho co note the nay ben ne
Phòng TD&PTNL đã điều chỉnh một số trường hợp ứng tuyển của ứng viên dựa trên nhu cầu tuyển dụng và năng lực của các bạn.

Vừa đi phỏng vấn về. Đông như chảy hội mà mình thấy MB thi tuyển không chuyên nghiệp cho lắm thì phải.

Chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn sau là: Chỉ cần các bạn tự tin thôi.

Vừa đi phỏng vấn về. Đông như chảy hội mà mình thấy MB thi tuyển không chuyên nghiệp cho lắm thì phải.

Chia sẻ kinh nghiệm cho các bạn sau là: Chỉ cần các bạn tự tin thôi.
Sao lại thế hả bạn?
Mà các bạn có ai biết chỉ tiêu đợt này MB lấy thế nào ko :D

HĐPV sẽ hỏi dựa trên câu trả lời của bạn. Lúc đầu sẽ dựa vào bản giới thiệu. Anh chị cũng thoải mái nên các bạn tự tin sẽ trả lời được thôi. Mình vào sau thấy các bạn ở trên mình được chấm điểm toàn 5-6-7. Chưa thấy ai được 8 :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm
Back
Bên trên